Tư vấn nên làm gara hay hãng Audi

hanhthuy1990
Bình luận: 100Lượt xem: 9,354

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cụ coi chừng nó cắt mất đấy. Phụ nữ ngày nay luôn canh cánh con dao bén chờ sẵn đấy. Hi hi biết đâu cụ giờ đang thái giám cũng có ấy chứ.
Bác ơi, sao lại nghĩ thế. Mình tác chiến ở đâu thì cũng phải trinh sát địa hình địa vật thật kỹ chứ, rồi phải ít nhiều bố trí trận địa cho nó an toàn. Luôn nhớ câu An toàn trên hết. Nguy hiểm nhất thì chỉ có con vợ thôi, còn tất cả những em khác đều bố trí được hết

xelagi

Tài xế O-H
Êm hiện có người quen xa xin cho làm kỹ thuật điện trong hãng audi nhưng cũng đang phân vân lựa chọn con đường đi cho hợp lý. Về mức lương thì như nhau nhưng hãng xe sang em không biết có làm nổi không nhưng từ trước đến giờ em lại thích làm trong hãng. Giờ cũng thời điểm cuối năm nên nghỉ cty thì cũng tiếc chút tiền thuỏng tết mà cơ hội vào hãng lại không chờ đợi mình. Vậy mọi người đã làm trong hãng và ngoaigbcho em lời khuyên được không ạ?
Mà audi đang dính nhiều bê bối vụ khí thải lắm .bác nên vào mer . Chém k đúng các cụ nhẹ tay chút

hongbmw2014

Tài xế O-H
Môi trường làm việc trong hãng thì tốt khỏi phải nói rồi. Nhưng nếu bác có ôm mộng 5 năm, 10 năm nữa mở xưởng mở tiệm mà vào hãng thì không được rồi.
Hàng năm lượng ô tô đời mới bán ra quá nhiều, trong khi ngành ô tô của chúng ta số lượng người làm nghề này quá ít.
Xu hướng lớp trẻ bây giờ chỉ muốn việc nhàn, ngồi máy lạnh, tiếp thị và bán hàng không thôi.
Sinh viên mà suốt ngày la lê quán nét cày liên minh huyền thoại đông quá trời.
Nghề ô tô mình sau này sẽ rất ổn định, làm cái xưởng cho riêng mình là chuyện không quá khó đâu. Sau này không gọi là garage nữa mà gọi là Tiệm sửa ô tô thì đúng hơi.
bác này nói đúng nhưng để lên được voi thì phải xuống chó trước đã bởi vì cái bước đầu của cái nghề này nó thực sự là phũ lương tháng 2 củ ăn ko đủ chứ đừng nói tiêu lân lê gầm xe dầu nhớt tối về đi tán gái nó còn chê tay anh toàn mùi dầu ....liệu có đủ tình yêu mà chấp nhận gắn bó với nghề là cả một vấn đề .

dick2311

Tài xế O-H
Êm hiện có người quen xa xin cho làm kỹ thuật điện trong hãng audi nhưng cũng đang phân vân lựa chọn con đường đi cho hợp lý. Về mức lương thì như nhau nhưng hãng xe sang em không biết có làm nổi không nhưng từ trước đến giờ em lại thích làm trong hãng. Giờ cũng thời điểm cuối năm nên nghỉ cty thì cũng tiếc chút tiền thuỏng tết mà cơ hội vào hãng lại không chờ đợi mình. Vậy mọi người đã làm trong hãng và ngoaigbcho em lời khuyên được không ạ?

Làm trong hãng chủ yếu là sửa mấy cái linh tinh lặt vặt thôi bác thớt ơi.
Rất khó lên tay nghề được.
Nhưng được cái việc nhẹ, lương khá, .....

Nếu bác chưa làm bao giờ và muốn mở rộng tầm mắt thì cứ làm thử cho biết.
Chán thì nghỉ kiếm việc khác mấy hồi.

saovietauto

Tài xế O-H
Làm cho hãng tốt lắm đấy. Nếu tinh Thông sẽ học được rất nhiều điều bổ ích : Kỹ thuật, qui trình làm việc, quản lý từ nhân sự đến kho, chăm sóc khách hàng.....sau này ra mở riêng thì qua ổn. Thời gian cần khoảng 10-15 năm. Già mất nhỉ lại còn vợ con nữa chứ

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Làm cho hãng tốt lắm đấy. Nếu tinh Thông sẽ học được rất nhiều điều bổ ích : Kỹ thuật, qui trình làm việc, quản lý từ nhân sự đến kho, chăm sóc khách hàng.....sau này ra mở riêng thì qua ổn. Thời gian cần khoảng 10-15 năm. Già mất nhỉ lại còn vợ con nữa chứ
nhưng phải sống với các kiểu người lấy lòng nhau chả ưa bác ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên