Tư vấn sửa chữa

N
Bình luận: 15Lượt xem: 2,063

nguyencuongk5

Tài xế O-H
Kính chào các cụ từ Nam ra Bắc. Từ miền xuôi đến miền ngược. Tình hình gia đình em khốn khó em không đủ tiền mua máy check. Em có một con xúc đào bánh xích dùng động cơ 4HK1 em muốn hỏi cách làm thế nào để check lỗi nó và sửa chữa như thế nào khi không cần máy check mà chỉ cần màn hình trên máy.

nguyencuongk5

Tài xế O-H
Nhà em chuyên ăn đồ cũ không có tiền mua đồ mới nên cái nào hợp túi tiền mới mua. Bác bảo có như vậy em mới nhờ các bác tư vấn chứ. Thời buổi kinh thế khó khăn ăn chẳng giám ăn mặc chẳng giám mặc nhờ các bác chỉ giáo.

thaoha

Moderator
chán nhỉ viết xong lại có cụ nào sửa bài.vậy lần sau em ko dám viết nữa.sợ viết sai mất công người khác đi sửa .đứng ngoài xem vậy :103::103::103::103::103:

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
chán nhỉ viết xong lại có cụ nào sửa bài.vậy lần sau em ko dám viết nữa.sợ viết sai mất công người khác đi sửa .đứng ngoài xem vậy :103::103::103::103::103:

Tôi nhớ là tôi không xóa bài của lão, hay là tôi xóa nhầm nhỉ?????

Nhờ cụ KDL phục hồi lại cái bài của lão Thaoha giúp và xem ai đã xóa bài viết ấy nhé.

sangdenso

Tài xế O-H
Kính chào các cụ từ Nam ra Bắc. Từ miền xuôi đến miền ngược. Tình hình gia đình em khốn khó em không đủ tiền mua máy check. Em có một con xúc đào bánh xích dùng động cơ 4HK1 em muốn hỏi cách làm thế nào để check lỗi nó và sửa chữa như thế nào khi không cần máy check mà chỉ cần màn hình trên máy.
em biết đấy hôm nào ra máy em rỉ tai cho nghê. cái này làm ko khó lắm chỉ thông minh như em là làm dc. nhưng yêu cầu phải hậu tạ

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

mà lạ nhỉ nhỉ sao cty bác có tiền mua máy mà không có tiền mua máy emps3 nó có bằng tiền con sh đâu

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

có lấy phần mềm ko em biếu một bản

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên

Tôi nhớ là còn "ĐỔ XĂNG" cho bài viết của ông bạn nữa mà, sao bây giờ thấy mất tiêu nhỉ ??!!

hyundai

Tài xế O-H

bài đó hồi sáng thấy ai sửa mất nội dung chỉ còn lại phần
... của cụ nguyencuong Dưới có dòng chữ " edit by thaoha" và kéo xuống dưới đọc thấy bài này của đại ca !
Có lúc nào cụ thầy nhà mình nhỡ tay không nhẩy:))

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
em biết đấy, hôm nào ra máy em rỉ tai cho nghe. cái này làm ko khó lắm chỉ thông minh như em là làm dc. nhưng yêu cầu phải hậu tạ

mà lạ nhỉ nhỉ sao cty bác có tiền mua máy mà không có tiền mua máy emps3 nó có bằng tiền con sh đâu

có lấy phần mềm ko em biếu một bản
Chú này chịu đầu tư quá ta. Cái gì chú cũng có hết vậy. Mà bộ EMPS III này chú mua lâu chưa, giá bao nhiêu thế ??

sangdenso

Tài xế O-H
Em mua dc cái phần cứng nhưng bọn chuột ấy nó bán cho cái phần mềm thiếu, lại chỉ dùng dc dộng cơ 4hk1 và 6hk1. Giận quá cái 6wg1 em hay làm đành chịu

sangdenso

Tài xế O-H
thưa bác lạc hậu em cũng mua dc 6 tháng rồi. giá 1200$ của tàu, còn hàng xịn hình như gấp 2. cái hình của bác là cái em đang có đấy. nói chung là dùng chán lắm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên