Vẫn là sk220-2

Son.haidung
Bình luận: 10Lượt xem: 2,647

Son.haidung

Tài xế O-H
Kình thiwa các bậc cao nhân.em đang sử em sk220-2. Hiện tượng em nó là không mở một bơm. Điện đóm em đo trêm bơm psv=13v dòng dao động 370-750ma
Cảm biến cao I=5v không dao động
Cảm biến thấp I =3.7v÷0.5V
Em hạ balo vệ sinh rồi lắp lên thì xảy ra hiện tượng lạ là trước bên khỏe giờ thành yếu bên yếu thành khỏe.em chưa động đến điện hay thay gì. Nhờ các cao nhân phán giúp em bói bệnh này với ạ. Em oải rồi

maymoc

Tài xế O-H
Kình thiwa các bậc cao nhân.em đang sử em sk220-2. Hiện tượng em nó là không mở một bơm. Điện đóm em đo trêm bơm psv=13v dòng dao động 370-750ma
Em hạ balo vệ sinh rồi lắp lên thì xảy ra hiện tượng lạ là trước bên khỏe giờ thành yếu bên yếu thành khỏe.em chưa động đến điện hay thay gì. Nhờ các cao nhân phán giúp em bói bệnh này với ạ. Em oải rồi
Cu dao giac dien cho nhau xem...co ket ti dien ko

Nhắc nhở:
Bạn maymoc thân; bạn đã tham gia diễn đàn từ 2015 mà bạn vẫn cứ viết bài không có dấu thế coi sao được!!

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Cái bất thường ở đây là áp suất chính của bơm không dao động ,cụ tập trung kiểm tra kĩ lại cái đó và theo như cụ nói sau khi vệ sinh lại ba lô thì bên khoẻ lại thành bên yếu ,có thể một con psv solenoid đang có vấn đề rồi không

thaoha

Moderator
Cảm biến cao I=5v không dao động (điện áp v=5v chứ ko phải I =5v nhé)

- nó bất thường ở chỗ tôi bôi màu đỏ.chủ thớt rút giắc cắm của 2 con cảm biến đổi cho nhau xem sao nhỉ????
- vệ sinh xong balo bên yếu thành khỏe và ngược .có khi nào chủ thớt cắm nhầm giắc điện của 2 con PSV trên balo ko nhỉ???

C5galaxy

Tài xế O-H
Cho em hỏi áp suất không tải của dòng bơm k3v điều khiển ngược bao nhiêu là chấp nhận được ạ. Em xin lỗi vì đã spam

C5galaxy

Tài xế O-H
Sao mà mấy con kobe-1 với solar-5 công ty em gắn đồng hồ cơ thì áp không lên chút nào. Không biết có bị sao không mà em thấy xe làm quá chậm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên