Vào hãng có nên không?

lieukhai
Bình luận: 85Lượt xem: 15,515

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hiện tại ở quê em Ford mới chuyển về mở công ty và tuyển kĩ thuật viên. Em nghe người ta nói rằng làm ở hãng chẳng thể nào lên tay nghề cao nổi, suốt ngày làm những công việc bảo dưỡng lặt vặt thôi
Chắc chắn là vậy rồi, có làm việc khác, nhưng thay dầu là chính. Tuy nhiên , trong hãng thì dễ mượn đồ, chẩn đoán thuận lợi hơn

ledoan

Tài xế O-H
Hiện tại ở quê em Ford mới chuyển về mở công ty và tuyển kĩ thuật viên. Em nghe người ta nói rằng làm ở hãng chẳng thể nào lên tay nghề cao nổi, suốt ngày làm những công việc bảo dưỡng lặt vặt thôi
Vào đấy nhiều xe sửa tích lũy được nhiều kinh nghiệm .đồ thay thế nhiều

haclongtamduong

Tài xế O-H
trong hãng toàn xe mới sc lặt vặt , nặng lắm thì toàn xe đâm ạ . e làm đc ngày chán bỏ luôn

quanskylove

Tài xế O-H
Bác @haclongtamduong noi dung day. neu hoc nghe thi bac khong nen vao hang ma len tim cho nao sua xe uy tin ma vao lam bac nhe. hoac bac co the trai nghiem la biet ngay . ( xo ry a e nha do viet tren dien thoai dau no nhay lung tung thanh ra lai phai viet khong dau ). ad doc duoc dong nay vao sua code cmt tren di dong di nha. e viet cmt tren cac trang khac thi k sao co moi trang minh la bi nhieu khi e muon cmt bang dt viet dau k co dc.

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Bác @haclongtamduong noi dung day. neu hoc nghe thi bac khong nen vao hang ma len tim cho nao sua xe uy tin ma vao lam bac nhe. hoac bac co the trai nghiem la biet ngay . ( xo ry a e nha do viet tren dien thoai dau no nhay lung tung thanh ra lai phai viet khong dau ). ad doc duoc dong nay vao sua code cmt tren di dong di nha. e viet cmt tren cac trang khac thi k sao co moi trang minh la bi nhieu khi e muon cmt bang dt viet dau k co dc.
Viết Tiếng Việt có dấu nhé cụ, ko là MOD hỏi thăm sức khỏe cụ đấy

Cai banh xe

ô thưa cụ Bánh, vậy công việc chỉ có thế thôi á, ko sữa chữa lớn hay sao afh. Em tính vào Thaco ở quê nhà đây, cụ nói thế nàm em no lắm.
Vẫn có sửa lớn, nhưng số lượng ít lắm, bác ạ. Vì về nguyên tắc, vẫn làm đủ mọi thứ mà. Thaco đang bành trướng rộng, bác ở tỉnh nào thế?

lieukhai

Tài xế O-H
Vào đấy nhiều xe sửa tích lũy được nhiều kinh nghiệm .đồ thay thế nhiều
nhiều xe sửa thiệt, nhưng em sợ chỉ toàn là bảo dưỡng lặt vặt. Vì đa phần các hãng chỉ tập trung vào bán xe, sửa xe được lập ra chẳng qua là vì để phục vụ cho bán xe. Nên sợ chỉ toàn là bảo dưỡng vặt. Mà dân nước mình cứ thích sửa xe ở ngoài, ko thích đem vô sửa hãng

Willtry

Tài xế O-H
Ôi bác lo lắng quá làm gì bảo dưỡng vặt thì chỉ dành cho mấy bác sinh viên với mới biết làm thôi, còn bác có tay nghề cao rồi thì làm chuyên viên kỹ thuật lúc đó ôm toàn bệnh nhân tuyến dưới chuyển lên nó vật cho cắm đầu đấy.

Cai banh xe

nhiều xe sửa thiệt, nhưng em sợ chỉ toàn là bảo dưỡng lặt vặt. Vì đa phần các hãng chỉ tập trung vào bán xe, sửa xe được lập ra chẳng qua là vì để phục vụ cho bán xe. Nên sợ chỉ toàn là bảo dưỡng vặt. Mà dân nước mình cứ thích sửa xe ở ngoài, ko thích đem vô sửa hãng
Họ thừa tinh vì biết trong hãng đa số là thay dầu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên