Vào hãng có nên không?

lieukhai
Bình luận: 85Lượt xem: 15,541

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ôi bác lo lắng quá làm gì bảo dưỡng vặt thì chỉ dành cho mấy bác sinh viên với mới biết làm thôi, còn bác có tay nghề cao rồi thì làm chuyên viên kỹ thuật lúc đó ôm toàn bệnh nhân tuyến dưới chuyển lên nó vật cho cắm đầu đấy.
Được mấy ông làm chuyên viên đâu, và cũng có mấy ca kinh thế đâu. Mấy ông gọi là chuyên viên cho oai thôi, chứ lịch sử phát triển như thế thì mấy khi mà khá, tre già măng mọc thôi. Một ngày đẹp trời, thằng chuyên viên kia vì lý do gì đó phải ngã xuống hoặc đào ngũ thì thằng khác phải lên thay, không để trống chỗ được, mà ngày hôm qua cái thằng đó cũng chỉ là thợ quèn thôi, chẳng qua mấy thằng còn lại nó quá quèn rồi nên thằng kia được chọn

ga_auto37

Tài xế O-H
Được mấy ông làm chuyên viên đâu, và cũng có mấy ca kinh thế đâu. Mấy ông gọi là chuyên viên cho oai thôi, chứ lịch sử phát triển như thế thì mấy khi mà khá, tre già măng mọc thôi. Một ngày đẹp trời, thằng chuyên viên kia vì lý do gì đó phải ngã xuống hoặc đào ngũ thì thằng khác phải lên thay, không để trống chỗ được, mà ngày hôm qua cái thằng đó cũng chỉ là thợ quèn thôi, chẳng qua mấy thằng còn lại nó quá quèn rồi nên thằng kia được chọn
thật vậy á bác????

ga_auto37

Tài xế O-H
ắm thì toàn x
Mấy bác làm e phân vân thật
bác phân vân à..vậy suất đó để em làm cho..em đang muốn vào hãng trải nghiệm đây..thaays anh em thợ cư chê hãng nên lại càng muốn vô hãng xem nó ra sao..anh em nào ở đây biết hãng nào cần tuyển thợ không..cho em biết nha..tỉnh nào cũng được..chi nhánh nào cung được..không ngại xa...cảm on các cụ

haclongtamduong

Tài xế O-H
bác phân vân à..vậy suất đó để em làm cho..em đang muốn vào hãng trải nghiệm đây..thaays anh em thợ cư chê hãng nên lại càng muốn vô hãng xem nó ra sao..anh em nào ở đây biết hãng nào cần tuyển thợ không..cho em biết nha..tỉnh nào cũng được..chi nhánh nào cung được..không ngại xa...cảm on các cụ
bác vào ford Thăng Long nhé , đang thiếu ng đấy :))

Cai banh xe

Trường hải đang tuyển nhiều đó, bác. Bác vào, trải nghiệm và viết nhật ký vàng anh cho anh em xem với

ducbinh119

Tài xế O-H
vậy cho em hỏi giờ muốn học nghề nâng cao tay nghề kinh nghiệm thì ra ngoài, còn muốn nhẹ nhàng ổn định thì vô hãng hay sao các bác. Vô hãng toàn yêu cầu kinh nghiệm em thấy cũng hoang mang. Sinh viên chưa ra trường.

VIETVU9X

Tài xế O-H
vào đâu cũng đòi hỏi kinh nghiệm cả thôi. nhưng điều đó dân kinh doanh nghĩ ra cái đó để nói và nhiều lí do để thuyết phục làm sao để mình làm cho nó để nó có lợi nhất . chứ chẳng thằng nào mà không muốn có lợi về cho mình cả. nên đâu thấy hợp lí thì làm thôi.

Cai banh xe

vậy cho em hỏi giờ muốn học nghề nâng cao tay nghề kinh nghiệm thì ra ngoài, còn muốn nhẹ nhàng ổn định thì vô hãng hay sao các bác. Vô hãng toàn yêu cầu kinh nghiệm em thấy cũng hoang mang. Sinh viên chưa ra trường.
Đúng vậy đó, bác. Vào hãng nó đòi hỏi kinh nghiệm không hẳn vì yêu cầu công việc, mà vì nó là thằng có quyền lựa chọn, trong khi có nhiều thằng nộp hồ sơ (vì là chỗ nhiều thằng chọn là nơi an nghỉ mà). Có chỗ đòi tiếng Anh, vi tính..nhưng thực tế có dùng đâu.

VIETVU9X

Tài xế O-H
nếu chưa có tay nghề hay chưa có công việc j thì vào đó để học hỏi với mức lương thế nào đó cho xứng đáng thì cũng được .................. còn tự tin rồi thì đòi hỏi mức lương cũng chưa muộn .

ducbinh119

Tài xế O-H
Đúng vậy đó, bác. Vào hãng nó đòi hỏi kinh nghiệm không hẳn vì yêu cầu công việc, mà vì nó là thằng có quyền lựa chọn, trong khi có nhiều thằng nộp hồ sơ (vì là chỗ nhiều thằng chọn là nơi an nghỉ mà). Có chỗ đòi tiếng Anh, vi tính..nhưng thực tế có dùng đâu.
Cảm ơn bác, em cũng mong muốn vào hãng mà biết thế này thôi ra garage làm từ từ mà tiến cho rồi. Ráng cày tiếng anh chuyên ngành vô mà không xài thấy phí quá.

kingcooker

Tài xế O-H
Cảm ơn bác, em cũng mong muốn vào hãng mà biết thế này thôi ra garage làm từ từ mà tiến cho rồi. Ráng cày tiếng anh chuyên ngành vô mà không xài thấy phí quá.
càng lên cao càng xài nhiều thứ ,chả có cái gì thừa thãi hết .Mình phải tự dùng nó cho công việc thôi chứ ko phải ai kêu mình dùng mình mới dùng

kingcooker

Tài xế O-H
Vâng ạ, em sinh viên năm 4, giờ định hướng công việc cũng hoang mang quá, chưa biết hướng đi sao cho hợp lý
học cái gì ra làm cái đó thôi chứ hoang mang gì .Chừng nào học ô tô qua làm xây dựng mới hoang mang chứ ,ngay cả đến cái mình được đào tạo ,gần 4 năm trời mà cũng ko tự tin dùng dc nó thì làm gì nữa h

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên