Về vấn đề xăng trên diễn đàn O-H từ năm 2014!

khoadongluc
Bình luận: 31Lượt xem: 6,632

hyundai

Tài xế O-H

minhtupxcd

Tài xế O-H
bình xăng nhà em bị thủng hay sao ấy các cụ ạ .mấy hôm trước là 877 lít . mấy hôm sau nhận đươc thông báo trư 15 lit nhưng thực tế thì chỉ cón 790 lít thì phải .em cung không nhớ chính xac lắm .hôm sau lại thấy chỉ còn 590 lít (trong khi không có thông báo gì và không tải gì )em tải vội một thứ có số điểm là 500 . sau khi nhấn vào nút tải về thí báo lỗi đã không tải được nhưng điểm thì lại bị trừ 510lit chứ không phải là 500 BQT xem có cách gì kiêm tra giúp em tý
xin cảm ơn

benley

Tài xế O-H
các cụ khám giúp em với. xe em đăng ký từ năm 2010 nhưng chỉ đắp chiếu chống bụi thôi. như thế là xe còn rất tốt đó chứ. hôm qua em mới bắt đầu có thời gian cưỡi xe đi du lịch Ô-HÁT, lúc xuất xe còn hơn 100l xăng, em chạy xe ôm cả đêm qua tính ra thu nhập cũng hơn 100l nhưng sao sáng nay thấy tất cả chỉ có 129l, không hiểu rò xăng chỗ nào nữa. rồi từ sáng tới giờ cày tiếp được 235l xăng quay di quay lại tự nhiên thấy còn 209l mà đâu có tải cái j về, cũng không thấy thông báo trừ tiền ở đâu cả. thậm chí tài liệu em up lên thấy có 2 người tải mà chẳng thấy tiền đau nữa. không hiểu nổi. nhờ các cụ chỉ giúp em với. xe em có bệnh hay do em chưa biết sử dụng chăng. cảm ơn các cụ trước.

minhtannguyen1992

Tài xế O-H
nói chứ mấy tuần này e cứ bị trừ xăng hoài, khi xem lại thấy báo là bạn đã xóa bài viết, nhưng thật là e trả xóa bài nào.... e sợ bị hack nick, nhưng đổi bass lại không dc mà nhập lại bass củ bị báo lỗi luôn... đành phải spam với trang trủ lấy bass lại, mà hiện giờ đổi pass cho thuận tiện an toàn nhưng kg dc....mog chủ thớt cài đặt lại để ae vui chơi học hỏi, thanks nhiều

traihole

Tài xế O-H
Em mới phải nhận cái đồ án tốt nghiệp liên quan đến ô tô. Có một số tài liệu trên diễn đàn mình có mà em lại không có đủ xăng để tải. Vậy bác nào tư vấn giúp em phải làm như thế nào để có được đủ xăng với ạ. Em xin cảm ơn!Xe dap teenHOCLAI F1

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên