Vinh danh thành viên tích cực nhất o-h 2014

khoadongluc
Bình luận: 6Lượt xem: 4,031

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào toàn thể anh em trên diễn đàn O-H !

Sau khi đọc bài viết http://www.oto-hui.com/threads/binh-chon-danh-hieu-day-to-o-h-2014.67706.html#post-267242 cũng có một vài anh em vào bầu chọn , song không dựa vào bất kỳ một tiêu chí nào như số lượng bài viết , sự cống hiến , thời gian góp mặt cho diễn đàn , chất lượng bài viết , lòng nhiệt tình , và thậm chí sự hy sinh thời gian vì diễn đàn !

Thưa các bạn !

Như chúng ta đã biết ! Năm vừa qua 2013 là một năm đầy rẫy sự biến động , thậm chí có cả biến cố ! Biến cố lớn nhất là sự thay đổi cách làm , thay đổi cơ chế và thay đổi cả bộ mặt diễn đàn . Điều đó thỏa tiêu chí cho sự phát triển của cả lượng và chất !

Để phục vụ cho sự chuyển mình cần thiết đó có đến hàng chục anh em O-H thức đêm dậy sớm chuyển hơn 55.000 bài viết (mỗi bài viết là một bài hoàn toàn mới) bên cạnh đó nhiều anh em khác dữ nhiệm vụ dữ lửa cho diễn đàn để tiếp tục duy trì sự phát triển của diễn đàn !

Chúng tôi thực sự ghi nhận sự cố gắng của các bạn ! Và có lẽ trên bề nổi của diễn đàn đang sử dụng sẽ không ai biết sự cố gắng của các bạn! Và có lẽ khi đưa lên bầu chọn cho những thành viên tích cực nhất trong năm qua không vinh danh cho các bạn thực sự là một thiếu sót lớn ! Song hiện nay chúng ta chỉ chọn ra những người làm đại diện xứng đáng dựa trên tiêu chí đồng hành , chia sẻ cùng diễn đàn những lúc diễn đàn gặp khó khăn !

1. Thành viên lão làng Thayboixemvoi (Ban xe máy công trình)

Thành tích trong năm :

- Nhận được hơn 10.000 lượt đổ xăng tại diễn đàn cũ và 1379 lít xăng tại diễn đàn mới
- Tham gia vào 1840 Km hữu ích là người anh cả trong lĩnh vực xe máy công trình
- Chỉ số uy tín đạt 10/10

2. Thành Viên Kia_Service (Ban ô tô)

Thành tích đạt được :

- Nhận được 12.000 lượt đổ xăng tại diễn đàn cũ và 1137 lít xăng hiện đang dự trữ tại nhà mới
- Động cơ O-H : 616 đứng thứ 4 trong bảng xếp hạng mã lực
- Tham gia vào 4368 km hữu ích là người có thời lượng online lớn thứ nhì trên diễn đàn
- Chỉ số úy tín 10/10

Đây là 2 người xứng đáng nhất để nhận những tấm kỷ niệm chương thật sự của diễn đàn ! Và tôi thiết nghĩ chúng ta năm sau lựa chọn để bình chọn nên sử dụng những chỉ số đầy đủ như thế này !

Còn rất nhiều thành viên xuất sắc nhưng chúng ta chỉ lây đại diện và chỉ lấy trong khu vực phía bắc , còn phía nam sẽ được công bố sau .

Trân trọng cảm ơn !

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Em xin có ý kiến thế này này:
Chung chung nhé:
“Oánh giá” mà dựa vào chỉ số “xăng được nhận” thì ban xe máy công trình có ưu thế hơn các mảng khác ở một điểm như vầy: XMCT có vài cụ “Rất chi là đoàn kết” trong việc đổ xăng vòng quanh, em “Đổ” cho bác, bác lại “Đổ” cho em => vi phạm quy chế một cách tinh vi. Hà há….

Riêng lẻ tẻ muối đơn cử như bản thân em nè:

Gần như bài nào cũng bị Lão Khỉđỏđít nhăm nhe đòi đổ xăng.

Một đối tượng “Chuyên buôn lậu xăng” có tên là luôn rình rập để giao “Sỉ & Lẻ” vô điều kiện.

Một phần không nhỏ lượng xăng được đổ lại thuộc “Phòng trà chanh chém gió” MCT thư giãn.

Thậm chí là em cứ đi rình đổ xăng cho các cụ là tự dưng em lại có xăng => Bắt quả tang “Đi đêm” nhá, lại vi phạm một cách “Tinh con nhà bà Vi” roài.

Nói túm lại là “Xăng của Em” thuộc loại “Chốn thuế”, Em nhận tự nhận thấy mềnh “Chửa” đủ “Tư cách pháp nhân” để nhận cái vinh dự này.

Cho nên năm nay “Em” xin nhường lại TẤM KỶ NIỆM CHƯƠNG cho các cụ khác có thành tích “Âm thầm nhưng vượt trội”. Nhất là các “Cụ trẻ”, khuyến khích để các cụ ý sang năm mới “Máu hơn” nữa.

Đối tượng này chuyên “Gắp lửa bỏ tay người”. Đành rằng cái kỷ niệm chương là do cụ đặt hàng, cụ có một thùng cũng không vinh dự bằng việc được tập thể các anh em trao tặng. Vậy thì cớ gì mà cụ lại “Trốn” nhỉ.

TB: Năm nay em xin nhường, nhưng năm sau các cụ nhớ để giành cho em một chút nhá…..được hông???

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Chung chung nhé:
“Oánh giá” mà dựa vào chỉ số “xăng được nhận” thì ban xe máy công trình có ưu thế hơn các mảng khác ở một điểm như vầy: XMCT có vài cụ “Rất chi là đoàn kết” trong việc đổ xăng vòng quanh, em “Đổ” cho bác, bác lại “Đổ” cho em => vi phạm quy chế một cách tinh vi. Hà há….

Một đối tượng “Chuyên buôn lậu xăng” có tên là luôn rình rập để giao “Sỉ & Lẻ” vô điều kiện.

Một phần không nhỏ lượng xăng được đổ lại thuộc “Phòng trà chanh chém gió” MCT thư giãn.

Thậm chí là em cứ đi rình đổ xăng cho các cụ là tự dưng em lại có xăng => Bắt quả tang “Đi đêm” nhá, lại vi phạm một cách “Tinh con nhà bà Vi” roài.

Nói túm lại là “Xăng của Em” thuộc loại “Chốn thuế”, Em nhận tự nhận thấy mềnh “Chửa” đủ “Tư cách pháp nhân” để nhận cái vinh dự này.

Cho nên năm nay “Em” xin nhường lại TẤM KỶ NIỆM CHƯƠNG cho các cụ khác có thành tích “Âm thầm nhưng vượt trội”. Nhất là các “Cụ trẻ”, khuyến khích để các cụ ý sang năm mới “Máu hơn” nữa.

Đối tượng này chuyên “Gắp lửa bỏ tay người”. Đành rằng cái kỷ niệm chương là do cụ đặt hàng, cụ có một thùng cũng không vinh dự bằng việc được tập thể các anh em trao tặng. Vậy thì cớ gì mà cụ lại “Trốn” nhỉ.

TB: Năm nay em xin nhường, nhưng năm sau các cụ nhớ để giành cho em một chút nhá…..được hông???

E chỉ rình rình đổ xăng cho cụ nè...có qua có lại nhá...he he

hanhthuy1990

Tài xế O-H
DANDAUOTOHUI
Chung chung nhé:

Hay lắm luôn.! Em thấy rất vui vì tinh thần của bác. em thấy bác hay bác khoadongluc đều xứng đáng nhận kỷ niệm chương danh giá của OH nhà mềnh. em xin ủng hộ hai tay hai chân luôn.:eek:

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Chung chung nhé:

Em sin có ý kiến với các cụ .Chúng ta tổ chức sinh nhật là để tôn vinh và ghi danh những thành viên đã có sự cống hiến vượt bậc cho diên đàn và cũng là kết nối CỘNG ĐỒNG OTO VIỆT NAM .Chúng ta không phân biệt vùng miền mà vì lý do địa lý và cũng là tạo cơ hội cho các thành viên ở mọi miền để được tham gia .Cho nên ta tổ chức làm 2 nơi và là của tuần kế tiếp .Đối với cụ KDL hay cụ TBXV thì hai cụ đã có trong lòng của thành viên diễn đàn rồi .Việc chao kỷ niệm trương cho các cụ là thể hiện tấm lòng của cả một tập thể thành viên diễn đàn .Cũng sin hai cụ đón nhận lấy như một lời chi ân gửi gắm đến hai cụ . Các thành viên trẻ có rất nhiều cơ hội cho sự phát triển.Hai cụ sẽ nhận thấy một ngày không xa của thế hệ trẻ .TÀI NĂNG VÀ CỐNG HIẾN .

gie-rach

Tài xế O-H
Kính các cụ cái nhỉ . Gã bỏ phiếu cả 2 nhưng không theo tiêu chí Xăng nhé. Quang trọng là anh em OH ghi nhận thôi. BẮC _ NAM ... TRUNG? không quan trọng lắm các cụ nhỉ. Không Không Sắc Sắc....

hoangthanhhp

Tài xế O-H
Em cũng ủng cụ Bói và cụ Kia, nhưng quan điểm của em là không nên dựa vào xăng...vì có tình trạng buôn lậu...hihi
Quan trọng là số lượng và chất lượng mà số km của các Cụ ấy đã đi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên