Vít chỉnh hỗn hợp không tải và vít chỉnh tốc độ không tải có gì khác nhau

Cuuantifansqtv
Bình luận: 8Lượt xem: 2,990

Cuuantifansqtv

Tài xế O-H
vít chỉnh hỗn hợp không tải và vít chỉnh tốc độ không tải có gì khác nhau vậy

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
có thể giải thích rõ ràng hơn ko
Hỏi nhờ người ta thì làm ơn xưng hô cho đường hoàng bạn nhé, người ta không phải bằng tuổi bác đâu, trên này có nhiều bậc tiền bối, tuổi bằng phụ huynh mình đấy. Hỏi lịch sự để người khác còn giúp đỡ, nếu không tự hỏi tự trả lời luôn??? Thân ái

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hỏi nhờ người ta thì làm ơn xưng hô cho đường hoàng bạn nhé, người ta không phải bằng tuổi bác đâu, trên này có nhiều bậc tiền bối, tuổi bằng phụ huynh mình đấy. Hỏi lịch sự để người khác còn giúp đỡ, nếu không tự hỏi tự trả lời luôn??? Thân ái
Chỉ cần đủ thành phần câu là được thôi mà, trên này bình đẳng, không luận tuổi tác làm gì, thế cho nó trẻ, bác ạ

Cuuantifansqtv

Tài xế O-H
xin lỗi.em thật ko cố ý kiệm lời đâu.có gì anh và mọi người bỏ qua cho

DOAN11

Tài xế O-H
có khác nhau hoàn toàn nhé bác, 1 cái là chỉnh tỉ lệ hỗn hợp nhiên liệu đậm hay nhạt (nhiều xăng hay ít xăng). còn 1 cái là chỉnh hỗn hợp nhiên liệu đó đi vào nhiều hay ít. (đối với chế hòa khí) đối với bướm ga thì nó chỉnh lượng gió vào nhiều hay ít.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên