volkswagen beetle cần giúp đỡ

B
Bình luận: 3Lượt xem: 1,728

benkyo

Tài xế O-H
hôm nay xưởng em có con volkswagen beetle 2003 máy xăng, buổi sáng đề nổ bụp bụp rồi chết máy ngay, đề vài lần như vậy, nhưng để một lúc thì lại đề được nhưng hiện đèn check,đèn EPC mầu vàng, em cắm máy vào thì hiện lỗi,
em chưa biết phài bắt đầu từ đâu, đành phải xóa lỗi cho chủ xe đi tiếp, rồi hẹn chư xe hom khác quay lại,xóa lỗi thì hết đèn check va đèn EPC nhưng vẫn còn một lỗi
em không biết bắt đầu từ đâu, cụ nào có kinh nghiêm chém nhiệt tình giúp em với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
hôm nay xưởng em có con volkswagen beetle 2003 máy xăng, buổi sáng đề nổ bụp bụp rồi chết máy ngay, đề vài lần như vậy, nhưng để một lúc thì lại đề được nhưng hiện đèn check,đèn EPC mầu vàng, em cắm máy vào thì hiện lỗi, View attachment 25919 View attachment 25920 View attachment 25920 em chưa biết phài bắt đầu từ đâu, đành phải xóa lỗi cho chủ xe đi tiếp, rồi hẹn chư xe hom khác quay lại,xóa lỗi thì hết đèn check va đèn EPC nhưng vẫn còn một lỗi
View attachment 25921 em không biết bắt đầu từ đâu, cụ nào có kinh nghiêm chém nhiệt tình giúp em với
Theo tôi, mọi tội lỗi đều nằm ở cảm biến tốc độ trục khuỷu, nó bị chập chờn, nên thay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên