WAVE ! đẳng cấp một dòng xe

khoadongluc
Bình luận: 10Lượt xem: 3,576

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Ra đời và gắn liền cùng năm tháng , dữ được "lòng dân" không phải dòng xe nào cũng có. càng ngày sự phát triển của công nghệ càng cao nào là atila, air blad rồi hiện nay là công nghệ phun xăng điện tử . nhưng chỗ đứng của mấy em wave nhà ta không hề bị giảm sút bằng chứng là khi buớc chân ra đường có đủ chủng loại xe nhưng "em nó" vẫn thuộc hàng đông nhất! ngoài cái độ beền lý tưởng , giá cả bình dân thì dân chơi xe còn biết đến nó như là một thứ dễ độ ! anh em cùng nhau chiêm nguỡng bộ WAVE này !

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
có 1 em wave mà đi độ là k thể nào chê dc. đồ dồi dào. xe dễ lên máy....+trí tưởng tượng phong phú= 1 tác phẩm nghệ thuật chạy bon bon trên đường

camelR1

<font color="red">HỘI TRƯỞNG ĐỘC THÂN HỘI</font><i
bác kiếm đâu mấy con này vậy ? ko còn từ nào để diễn tã sự đẹp của nó nữa rồi !

HUYFUTURE

Tài xế O-H
À!có một pác wave xanh Ở dalat chiec nay wen lắm chạy ngọt lắm>mấy chiếc này thì khỏi bàn we đep.À mấy pác cho em hỏi có mấy chiếc chơi cái ghác chân lững,mấy pác cho em hỏi cặp ghác chân đó mua bao nhiêu j??????????????????????????

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
À!có một pác wave xanh Ở dalat chiec nay wen lắm chạy ngọt lắm>mấy chiếc này thì khỏi bàn we đep.À mấy pác cho em hỏi có mấy chiếc chơi cái ghác chân lững,mấy pác cho em hỏi cặp ghác chân đó mua bao nhiêu j??????????????????????????

cái gác trước là số gảy giá khoảng 1tr2 or 1tr3, bác ra đại hoàng gia mua tuy giá hơi cao nhưng đỡ sợ nhầm hàng nhái xài vài tháng là cần gảy mòn răng như răng bà già, gác sau của xipo giá tầm 120k wavei 330k hay của ex, nhìu loại lắm bác mua xong muốn gắn thì đem ra tiệm hàn nhờ nó khoan sườn bắt ốc vào rồi hàn ốc lại để đi trời mưa khỏi sét bên trong sườn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên