Wave satria độ hệ thống lái trợ lực!

khoadongluc
Bình luận: 9Lượt xem: 10,679

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
NHÂN CHUYẾN ĐI CỦA HUI-BICAR VỀ MIỀN BIỂN . BIẾT DÂN ĐÂY CHUYÊN ĐỘ XE VÀ ĐUA XE NHƯNG NHÌN THẤY "CON NÀY " CÓ NÉT LẠ VỀ PHONG CÁCH ĐƯA LÊN ĐÂY ĐỂ CÁC BÁC CHÉM THỬ .
NHỮNG HÌNH ẢNH NÀY ĐƯỢC CHỤP TẠI BẢI SAU THÀNH PHỐ VŨNG TÀU ĐƯỢC HỖ TRỢ TỪ CLUB BẠN!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
cái này nguời ta gọi là giao lưu cũng xin cảm ơn các bạn đã cung cấp hình này cảm ơn các bạn đã gọi điện hỏi thăm về site này ! chiếc xe rất chuẩn!

0110

Tài xế O-H
xe đẹp!,xe đó có độ máy ko các bác,bộ chế hoà khí gọn thật!mua ở đâu dc ta?
mà bộ lọc gió nhìn nó hơi cồng kềnh với cái xe bác ơi,em thấy có loại lọc gió tròn,nhỏ,gọn,bọc inoc ở ngoaj.lắp vào là hợp lắm!.nhưng nó hơi nhỏ ko biết gió vào có đủ sạch ko nựa

0110

Tài xế O-H
bác để cái chắn bùn phía sau của bánh trước dài thêm 1 tí nữa ko bụi vào đường gió nhiều lắm bac à

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
xe k biển số (sợ hugo lắm) ic để lộ liễu ra ngoài dễ bị thịt lắm (1m2/100thằng lý thông) dù ic này cũng rẻ rùi mà k biết tụi nó chôm về làm jì nữa. fần còn lại thì đep. bình bông mai dây+ cao áp+fuôc nice nhìn là kết rùi. bình bông mai bác ra ngoài tân thành hỏi tuỳ tiệm bác àh (mắc hoặc rẻ hơn nhau 50-100 và còn tuỳ bình mới hay đồ cũ sơn lại) tốt nhất là nên đi với 1 thợ máy có kinh nghiệm. tốt nhất nên hỏi 3-4 chỗ rồi mua để tránh bị chém

Wanted

Xe Tăng
bình bông mai bác ra ngoài tân thành hỏi tuỳ tiệm bác àh (mắc hoặc rẻ hơn nhau 50-100 và còn tuỳ bình mới hay đồ cũ sơn lại) tốt nhất là nên đi với 1 thợ máy có kinh nghiệm. tốt nhất nên hỏi 3-4 chỗ rồi mua để tránh bị chém

Mua bình xăng bông mai ngoài Tân Thành đâu có cân chỉnh dùm mình đâu , chỉ chỉnh sơ sơ thui chạy tốn xăng gần chết , giá lại trên trời nữa , tốt nhất nên có tìn mua hẳn 1 bình bông mai Zin chạy cho chắc cú .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên