Workshop kia gsw 2009

kia_service
Bình luận: 118Lượt xem: 17,471
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Đây là bộ Workshop khá đầy đủ cho các xe tại thị trường VN.Như CADENZA ,CERATO/FORTE ,RIO/K2,OPTIMA ,PICANTO,SORENTO,SOUL ,SPORTAGE...
Có bác đã up bộ Workshop của Huyndai ,hôm nay em up KIA cho đồng bộ.Update đến 2008

Vì GDS dung lượng quá lớn ,việc upload rất mất thời gian nên em Up bộ Workshop này để anh em dễ down ,dễ cài đặt ,dung lượng nhẹ và chủ yếu là giá trị sử dụng cao vì có đủ những xe đang thịnh hành tại thị trường VN.
Bác kia cho em xin bản GDS này với? em cài GDS hyundai rồi giờ có cài được GDS KIA nữa không bác? mail em: dinhanhthuy88@gmail.com em chờ mail bác đấy.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
không để mail lên diễn đàn cụ ạ ! Bản này đã có cập nhật đến năm 2013 rồi
http://en.oto-hui.com/threads/kia-shop-manual-global-service-way-update-gsw-4-2013.12.html
Bác ơi sao em down không được vây?em chẳng thấy link đâu cả. mà bản này là bản updata thì phải chứ có phải bản master đâu? Mà bác cho em hỏi có cài được GDS hyundai và GDS KIA chung một máy không vậy? bác cho em cái bản master với?

OS

Đời là bể khổ!
Bác ơi sao em down không được vây?em chẳng thấy link đâu cả. mà bản này là bản updata thì phải chứ có phải bản master đâu? Mà bác cho em hỏi có cài được GDS hyundai và GDS KIA chung một máy không vậy? bác cho em cái bản master với?
Cụ tìm trên diễn đàn có nhiều lắm rồi, muốn cài chung 1 máy thì phải chia 2 HĐH hoặc cài máy ảo cụ a!

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cụ tìm trên diễn đàn có nhiều lắm rồi, muốn cài chung 1 máy thì phải chia 2 HĐH hoặc cài máy ảo cụ a!
Em cũng tìm nhưng không thấy cái nào master mà chỉ thấy updat thôi bác ạ. bác cài rồi cho em xin cái link với?

mrdp

Tài xế O-H
Em cài xong cũng đã dùng được nhưng không thấy có kia spectra vậy trong gsw 2009 kia spectra rống xe gì trong đó các bác nhỉ em rất cần có khách cần đại tu điện con kia spectra.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em cài xong cũng đã dùng được nhưng không thấy có kia spectra vậy trong gsw 2009 kia spectra rống xe gì trong đó các bác nhỉ em rất cần có khách cần đại tu điện con kia spectra.
Trong tài liệu GDS thì Spectra dùng tên Shuma cụ nhé.Bộ này em không dùng nên cũng không nhớ có Shuma ko nữa.

otoxanh

Tài xế O-H
Cho anh 1 bản nhé!
Mail : otomaykeo@gmail.com
Thanks!
Đây là bộ Workshop khá đầy đủ cho các xe tại thị trường VN.Như CADENZA ,CERATO/FORTE ,RIO/K2,OPTIMA ,PICANTO,SORENTO,SOUL ,SPORTAGE...
Có bác đã up bộ Workshop của Huyndai ,hôm nay em up KIA cho đồng bộ.Update đến 2008

Vì GDS dung lượng quá lớn ,việc upload rất mất thời gian nên em Up bộ Workshop này để anh em dễ down ,dễ cài đặt ,dung lượng nhẹ và chủ yếu là giá trị sử dụng cao vì có đủ những xe đang thịnh hành tại thị trường VN.
Em xin 1 bản nhé bác: camry3.0v6@gmail.com
thanks!
[MERGETIME="1398762893"][/MERGETIME]
Cho anh 1 bản nhé!
Mail : otomaykeo@gmail.com
Thanks!

Em xin 1 bản nhé bác: camry3.0v6@gmail.com
thanks!

nguyenvannhien43

Tài xế O-H
Chúc bác sử dụng tài liệu hữu ích ,làm bác vất vả rồi ,cố spam mãi mới được 51 bài viết.:)):)):))

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Đã gửi ,bác check mail nhé.

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Bác là tham lam nhất ,cái gì cũng thích.:12::12::12:

bác cho em một bộ nhé, email của em: nguyenvannhien43@gmail.com
thanks bác

hanhthuy1990

Tài xế O-H

Bác KIA cho em xin bản này với ạ. em hiện đang dùng GDS mà dung lượng nó lớn quá chạy rất nặng. bác cho em xin bản với. maill em dinhanhthuy88@gmail.com em cũng không thấy link và điểm đâu cả. nếu có em sẽ down bằng điểm để kẻo phiền bác. thank!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên