xe bồn trộn bê tông huyndai hd270

levanhailoan
Bình luận: 4Lượt xem: 1,252

HDTruck

Tài xế O-H
Cụ ở đâu vậy ah. con này đời bao nhiêu cụ. mà dùng máy điện đúng không ah. D6CA dùng máy GDS CVI cắm vào xem có lỗi lầm gì không ah.

levanhailoan

Tài xế O-H
Cụ ở đâu vậy ah. con này đời bao nhiêu cụ. mà dùng máy điện đúng không ah. D6CA dùng máy GDS CVI cắm vào xem có lỗi lầm gì không ah.
em ở bình dương cụ à con xe nhà em giờ nổ máy được rồi nó bị mất nguồn con relay CPU đó cụ mà sao cái ga tự động đằng sau vẫn không được cụ có cái tài liệu của xe này không cho em tham khảo với xe nhà em đời 2010
thanks cụ...?

1122

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem cục ga bồn có điện 5v ko ,cục đó có 6 chân ki hiệu các chân là . A,B,C,D,E,F trong đó
A,B,F không có điện tiếp E 5V ,C 5V ,D 24V , nó giống cục ở bàn đạp ga , nhưng ráp đổi cho nhau không ga lên được ,cục đó có mã syk 797 thì phải ,cụ ktra xem thế nào ,cụ ở bình dương đoạn nào thế? cụ làm cho cty bê tông hồng hà ,hay trà my

levanhailoan

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem cục ga bồn có điện 5v ko ,cục đó có 6 chân ki hiệu các chân là . A,B,C,D,E,F trong đó
A,B,F không có điện tiếp E 5V ,C 5V ,D 24V , nó giống cục ở bàn đạp ga , nhưng ráp đổi cho nhau không ga lên được ,cục đó có mã syk 797 thì phải ,cụ ktra xem thế nào ,cụ ở bình dương đoạn nào thế? cụ làm cho cty bê tông hồng hà ,hay trà my
oke cụ nói đúng cục này có 6 chân nhưng chỉ có 3 chân sài mà em đo điện ở 3 dây thì chỉ có 5v thôi cụ à cụ cho em hỏi cục đó bán giá bao nhiêu tiền 1 cục vậy cụ em làm bên beton6 số dt của em nè 0936016079

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên