xe đào sumotomo s430

levanhailoan
Bình luận: 6Lượt xem: 1,619

levanhailoan

Tài xế O-H
tình hình là như thế này em mù tịt với con xe này em đang sửa con xe này mà nó bị ga tình hình là xe đang làm việc thì mất ga không lên không suống vậy có bác nào có cái tài liệu hay sơ đồ gì không tung lên cho em tham khảo với ạ
@cụ levanhailoan cụ cho tên máy chính xác nó là xúc mì tôm -???

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
@ cụ "Moderator" và 1 cụ tư vấn: Google để làm gì nhể???
Con xúc mỳ tôm đời "Ơ kìa.. ơ... kìa kìa" ý mờ:

sangdangngoc1984

Tài xế O-H
mất ga là sao,là k lên ga đc,gay mô tơ ga k kéo khi vặn ga,sumitomo S430 cái mô tơ ga trông như quả bưởi,có vài cái dây điện nối vào đó thôi.sơ đồ nó giống như SH430-1 đấy

levanhailoan

Tài xế O-H
mất ga là sao,là k lên ga đc,gay mô tơ ga k kéo khi vặn ga,sumitomo S430 cái mô tơ ga trông như quả bưởi,có vài cái dây điện nối vào đó thôi.sơ đồ nó giống như SH430-1 đấy
dạ thưa cụ con xe của nhà em tình hình giờ nó moter của nó khng6 nhúc nhích gì em kiểm tra mà chẳng có sơ đồ vậy mong các cụ có ai có cái sơ đồ nào của con xe này không cho em với em đang rất muốn tìm hiểu về dòng nay mongcac1 cụ chỉ giáo
thanks.../

chxm

Tài xế O-H
em này dùng đông cơ ISUSU đúng không cụ. ca bin có nâng cao không cụ ? trước tiên cụ kiểm tra xem codien vào quả bưởi không. sau kiểm tra công tắc bấm số ga tín hiệu thế nào. ( TƯ VẤN LÁO KIẾM ĐIỂM ĐẤY )

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên