Xe Howo của em vào số nặng

vthanh1105
Bình luận: 21Lượt xem: 12,780

Kienkun

Tài xế O-H
Cái chính là bác phải xác định là côn của bác đã cắt hết chưa..tháo cả 2 dây số lừa và dây vào số ra.thử lay xem nó có nặng ko rồi sẽ ra nguyên nhân ngay ấy mà bác..còn kiểm tra xem có thiếu dầu số ko nữa nhé bác

Bao0792

Tài xế O-H
bác thử xem khi nổ máy và tắt máy nó có nặng như nhau không. Các khớp nối bác có bôi mỡ đầy đủ chưa

ga_auto37

Tài xế O-H
em xin bo sung
1.bac kiem tra con cat het chua......bang cach bac no may roi bac dap ban dap con..roi bac dam ga that to neu xe con chay thi con cat k het
2.bac tat may thu vao so nguoi....neu vao thu vao so nguoi ma rat nhe thi bac phai ha hop so xem lai tro luc..xem lai bo dong toc

100W

Tài xế O-H
Đời 215 có trợ lực? Kiểm tra lại côn có cắt hết không. Cài PTO đạp chân côn xem ben có lên được không, nếu vẫn lên thì côn chưa cắt hết

dihocthem

Tài xế O-H
Theo y cua em ngoai nhung nguyemn nhan ben tren con 1 nguyen nhan nua do la xa lai duong tro luc so di bac. Xe cua bac la hop so thuy luc co mo van dien ap luc duong dau. Neu duong dau bi e cung bi nang hoac bi tro so ko vao duoc

MuaHoaSim

Tài xế O-H
Cái này đôi lúc để mà tưởng như là khó, trước tiên bác kiểm tra cho em cái phớp bản lề cần gạt số, nếu ổn thì kiểm tra hành trình tự do của côn, nếu ổn thì mới kiểm tra phần trợ lực.

xombathuc

Tài xế O-H
em góp ý thế này ạ! đầu tiên là tháo day số và cần lừa ra vào bằng tay xem có nặng không, kiểm tra dầu số xem có đủ không, nếu chỉ vào số nặng mà không kêu thì bác kiểm tra lại cái trợ lực số luôn ạ.tất nhiên điều kiện đầu tiên là côn phải cắt hết ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên