Xe juputer bị hú?

Q
Bình luận: 5Lượt xem: 3,656

quocviet85dl

Tài xế O-H
Chào các bạn
mình có con xe yamaha jupiter R (đời đầu) mấy tháng này đi cứ nghe tiếng hú ở hộp sên, mình tưởng sên hư nên đã thay mới loại DID thế mà về cũng bị hú, lạ là cứ chạy trong khoảng tốc độ 30-40 km/h là nghe hú lớn. giờ không biết là bệnh gì, mong các bạn tư vấn. Nếu bị hú nồi thì lấy nồi xe sirius thay vào có được không, tại mình chưa làm nồi xe yamaha lần nào, mong các bạn tư vấn và giúp đở!
trân trọng cảm ơn
Quốc việt

hoangtruong0206

Tài xế O-H
Chào các bạn
mình có con xe yamaha jupiter R (đời đầu) mấy tháng này đi cứ nghe tiếng hú ở hộp sên, mình tưởng sên hư nên đã thay mới loại DID thế mà về cũng bị hú, lạ là cứ chạy trong khoảng tốc độ 30-40 km/h là nghe hú lớn. giờ không biết là bệnh gì, mong các bạn tư vấn. Nếu bị hú nồi thì lấy nồi xe sirius thay vào có được không, tại mình chưa làm nồi xe yamaha lần nào, mong các bạn tư vấn và giúp đở!
trân trọng cảm ơn
Quốc việt
Ban oi. Tineg hu do la do con cua ban gay ra. Ban chuan bi tien ma thay bo con moi. Con bi hu dem di lam lai o tiem co khi ko an thua dau. ban co dieu kien mua o tro troi ve thay la ok
[MERGETIME="1394800837"][/MERGETIME]
  1. Ban oi. Tineg hu do la do con cua ban gay ra. Ban chuan bi tien ma thay bo con moi. Con bi hu dem di lam lai o tiem co khi ko an thua dau. ban co dieu kien mua o tro troi ve thay la ok
[MERGETIME="1394800846"][/MERGETIME]
  1. Ban oi. Tineg hu do la do con cua ban gay ra. Ban chuan bi tien ma thay bo con moi. Con bi hu dem di lam lai o tiem co khi ko an thua dau. ban co dieu kien mua o tro troi ve thay la ok
[MERGETIME="1394800891"][/MERGETIME]

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
Chào các bạn
trân trọng cảm ơn
Quốc việt
côn hú xe cũ nào chẳng bị khác phục hay thay côn mới thời gian lại bị thui trước minh ấn cả bộ côn mới vào đi thời gian đầu êm ru về sau lại hú như thường ko vấn đề gì đâu

stylewave

Tài xế O-H
Mình cũng tò mò cả bộ côn nó bao nhiêu chắc là mắc lắm,ko biết lắp bộ côn của xe khác được không nhỉ ?si hay ju 2010 chẳng hạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên