xe nouvo lx làm hơi xong sinh ra bệnh

daimeoto
Bình luận: 22Lượt xem: 4,768

Tranhoaison

Tài xế O-H
Novo của cụ là novo nào ....nó bị ho là bị sao ...bác nói rõ hơn để anh em dễ bắt bệnh ,,,,bệnh của novo thường nó khác và của novo fi nó khác cụ ạ ...nên chi tiét một chút để anh em cùng chém

daimeoto

Tài xế O-H
các bác nào trả lời e với
[MERGETIME="1434685812"][/MERGETIME]
nouvo lx bác ạ. mà cứ đag nổ gatnangti thì nó sặc ở bô-e phát là chết luôn. phải mở lọc gió ra bịt bô-e nó mới nổ. xe bộ chế có két nước
[MERGETIME="1434685875"][/MERGETIME]
nouvo lx bác ạ. mà cứ đag nổ cầm chừng thì nó sặc ở bô-e phát là chết luôn. phải mở lọc gió ra bịt bô-e nó mới nổ. xe bộ chế có két nước
[MERGETIME="1434685901"][/MERGETIME]
nouvo lx bác ạ. mà cứ đang nổ cầm chừng thì nó sặc ở bô-e phát là chết luôn. phải mở lọc gió ra bịt bô-e nó mới nổ. xe bộ chế có két nước
[MERGETIME="1434685977"][/MERGETIME]
nouvo bộ chế có két nước làm mát. nouvo lx bác ạ
[MERGETIME="1434686040"][/MERGETIME]
nó sặc ở bô-e bác ạ
[MERGETIME="1434686066"][/MERGETIME]
nó sặc ở bộ chế bác ạ

duongcoi

Tài xế O-H
Nghe bác tả không rõ ràng lắm nhưng em đang nghĩ xe của bác bị hở cổ hút vào động cơ rùi. Vậy nên xe đang bị thiếu hòa khí bác phải bịt e lại mới nổ được
Nếu không phải bệnh đó em nghĩ đặt sai tầm cam cũng bi như thế

suachuaxemay2607

Tài xế O-H
bác thay thử cái bu gi mới,đặt tầm cam thật chính xác,chỉnh lại vít gió chế,vệ sinh bộ xử lý khí thải và cái quan trọng nhất là hệ thống nước mat phải ngon không được hở phớt bơm và mặt quylat phải kín không đưọc lọt khí ra ngoài.

daimeoto

Tài xế O-H
nếu nổ được thì lại bình thường. chứ đang nổ cầm chừng thì nó sặc chết luôn
[MERGETIME="1434686268"][/MERGETIME]
bác thay thử cái bu gi mới,đặt tầm cam thật chính xác,chỉnh lại vít gió chế,vệ sinh bộ xử lý khí thải và cái quan trọng nhất là hệ thống nước mat phải ngon không được hở phớt bơm và mặt quylat phải kín không đưọc lọt khí ra ngoài.
e cũng đã làm lại như bác mà không hết
[MERGETIME="1434686276"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1434686284"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1434686616"][/MERGETIME]
e đã thay roong quylat mới vệ sinh sạch sẽ. thay bugi. tất cả các ống đều bắt chặt. căn cam 6 lần rồi sao ý

daimeoto

Tài xế O-H
trước đây nó bị hết nước bó quả móp luôn. cộng hết nhớt .
[MERGETIME="1434689715"][/MERGETIME]
lửa tốt bác ạ

Tranhoaison

Tài xế O-H
Nếu nước lọt vào buồng đốt cụ nhìn ngay sau bô thấy liền ,,,tránh tình trạng làm lại mà không đúng bệnh mất thời gian và chi phí

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên