xe spark

truongfc
Bình luận: 11Lượt xem: 3,746

truongfc

Tài xế O-H
cho em hỏi đây là cái trong vòng đỏ và vòng xanh là cái gì
trên xe spark,em cảm ơn

tiendu_lg

Tài xế O-H
cho em hỏi đây là cái trong vòng đỏ và vòng xanh là cái gì View attachment 38321 trên xe spark,em cảm ơn
Chúc mừng bác có 1 chiếc spack mới tinh. Cái vòng đỏ là cảm biến áp suất đường ống nạp MAP, cái này dùng để đo áp suất đường ống nạp rồi tính ra lượng ô xy trong khí nạp để tính lượng nhiên liệu phun. cái vòng xanh là đường ống chân không cuả cái j đó em không nhìn rõ

loinguyen842005

Tài xế O-H

manhdung1982

Tài xế O-H
Chúc mừng bác có 1 chiếc spack mới tinh. Cái vòng đỏ là cảm biến áp suất đường ống nạp MAP, cái này dùng để đo áp suất đường ống nạp rồi tính ra lượng ô xy trong khí nạp để tính lượng nhiên liệu phun. cái vòng xanh là đường ống chân không cuả cái j đó em không nhìn rõ
vòng màu xanh là ống thông hơi của bình xăng.hơi xăng từ bình qua van điện từ(đc điều khiển từ ecu)rồi vào cổ hút.

truongfc

Tài xế O-H
thank bác cho em hỏi thêm vòng vàng là cái j

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên