Xe tải Dongfeng và xe tải Thaco nên sử dụng xe nào?

P
Bình luận: 27Lượt xem: 13,093

minhphucarpro

Tài xế O-H
THACO_ CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ TRƯỜNG HẢI
Do chủ tịch hội đồng quản trị TRẦN BÁ DƯƠNG
Ngày tháng năm sinh : 01/04/1960; Nơi sinh : Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế, Việt Nam sáng lập.
không của Người Việt thì người gì?
Vẫn biết ý bạn nói gì nhưng nông cạn thì đừng phán.

Thaco mà là của người việt hả bác

otonhanluc

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi chất lượng xe tai dongfeng ntn ạ. e đang phân vân giữa dongfeng và xe tai do thaco lap rap không biết cái nào tốt hơn. các bác cho e ý kiến với ạ.
nói về xe tải thì dongfeng có 4 dòng, 2 dòng nhập khẩu và 2 dòng lắp ráp trong nước, 2 dòng nhập khẩu thì có loại 1 là dongfeng hoàng huy còn loại 2 là dongfeng hoàng gia còn thaco là xe ráp trong nước không biết là bạn muốn so sánh thaco với dòng xe dongfeng nao
Số đt của mình có gì alo minh tư vấn kỹ hơn cho 0932.77.49.48 - 0965.195.448 minh tên thành

nptn90

Tài xế O-H
Dù j mua xe "nhà" vẫn hơn bác ạ,mua Trung Huốc Trung Quốc j khi hư thì sửa ở đâu đem ra mấy chỗ sửa xe tải nó cho mấy thằng học nghề tháo nát béc r lúc đó kêu trời,khi bán thì nói vậy chứ hư r tự mình sửa chứ ai sửa cho,mua xe THACO dù j cũng còn cái dịch vụ có hư đem lại nó sửa.

otonhanluc

Tài xế O-H
Dù j mua xe "nhà" vẫn hơn bác ạ,mua Trung Huốc Trung Quốc j khi hư thì sửa ở đâu đem ra mấy chỗ sửa xe tải nó cho mấy thằng học nghề tháo nát béc r lúc đó kêu trời,khi bán thì nói vậy chứ hư r tự mình sửa chứ ai sửa cho,mua xe THACO dù j cũng còn cái dịch vụ có hư đem lại nó sửa.
do ban lam ben thaco ban nói z thui nhưng chất lượng giữa thaco với dongfeng chắc bạn cũng biết

Truong-icy

Tài xế O-H
Mình bên hãng xe Dongfeng.
- Nếu bạn muốn mua xe tải Dongfeng thì chọn loại lắp ráp trong nước. Thường có động cơ Cumins và Yuchai, về động cơ xe thì vận hành đảm bảo. Tuy nhiên đi đèo dốc sẽ hơi yếu và thiết bị điện hay hỏng vặt, phụ tùng thay thế nhiều và đa dạng.
- Nếu bạn muốn mua xe Chuyên Dụng Dongfeng (Cứu hộ giao thông, xe bồn nước, hút chất thải...) thì nên chọn xe Dongfeng nhập khẩu nguyên chiếc. Xe nhập khẩu thường có option cao cấp hơn (Khóa từ, vô lăng tích hợp, đèn led..)

Chi tiết xe chuyên dụng Dongfeng nhập khẩu tại: http://dongphongvietnam.com/

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên