xe tải vinaxuki 1t3 đâm lái

audi@@
Bình luận: 5Lượt xem: 1,283

audi@@

Tài xế O-H
thưa các cụ xưởng em mới nhận 1 con vinaxuki 1t3 xe vô làm dây điện với chủ xe nói gầm bị rơ nhiều nên em kt phần điện thì ko có gì đáng nói nhưng phần gầm sau khi thay acbage thì xe đâm lái bên phụ em đã coi lại bố thắng và bạc đạn nhưng vẫn ko hết em cũng đã thử đổi vỏ qua lại vẫn ko hết ah giờ ko biết làm sao mong các cụ tư vấn giúp em, ah acbage em mang ra ngoài ép bên phụ hơi sượng nhưng ngta nói ko sao nên em bắt vô luôn giờ đang nghi ngờ nó mà em cũng chưa dám chắc ah.

tienliem

Tài xế O-H
thưa các cụ xưởng em mới nhận 1 con vinaxuki 1t3 xe vô làm dây điện với chủ xe nói gầm bị rơ nhiều nên em kt phần điện thì ko có gì đáng nói nhưng phần gầm sau khi thay acbage thì xe đâm lái bên phụ em đã coi lại bố thắng và bạc đạn nhưng vẫn ko hết em cũng đã thử đổi vỏ qua lại vẫn ko hết ah giờ ko biết làm sao mong các cụ tư vấn giúp em, ah acbage em mang ra ngoài ép bên phụ hơi sượng nhưng ngta nói ko sao nên em bắt vô luôn giờ đang nghi ngờ nó mà em cũng chưa dám chắc ah.

cụ cho em hỏi acbage là bộ phận nào của xe được không. em nghe lạ quá.

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
cụ đã kiểm tra các đầu rô tuyn lái chưa? độ chụm bánh xe chưa? acbage hơi sượng không thành vấn đề nhưng canh bạc đạn chà có chuẩn không hay bên cao bên thấp đó?

peterpanhhd

Tài xế O-H
thưa các cụ xưởng em mới nhận 1 con vinaxuki 1t3 xe vô làm dây điện với chủ xe nói gầm bị rơ nhiều nên em kt phần điện thì ko có gì đáng nói nhưng phần gầm sau khi thay acbage thì xe đâm lái bên phụ em đã coi lại bố thắng và bạc đạn nhưng vẫn ko hết em cũng đã thử đổi vỏ qua lại vẫn ko hết ah giờ ko biết làm sao mong các cụ tư vấn giúp em, ah acbage em mang ra ngoài ép bên phụ hơi sượng nhưng ngta nói ko sao nên em bắt vô luôn giờ đang nghi ngờ nó mà em cũng chưa dám chắc ah.[/qu

cái này bác thử kiểm tra cho em rowtuyn độ chụm và cu thử kiểm tra luôn xem cấu trước cầu sau có bị lêc ko ah. ah cụ xem luôn cả hơi ơ 2 lốp trước nhé

audi@@

Tài xế O-H
Cụ chỉnh lại phanh 4 bánh đi xem có bị ko. Cụ đo tâm cầu trước và cầu sau của cả 2 bên xem có lệch ko. E chém theo ít kt của e. Cụ thông cảm ạ
dạ cảm ơn cụ em đo rồi nó bị lẹch 1,4 phân e đã tháo đĩa nhíp và chỉnh lại tuy còn đam nhẹ nhưng khách bảo ok ui,
[MERGETIME="1401680104"][/MERGETIME]
dạ cảm ơn cụ em đo rồi nó bị lẹch 1,4 phân e đã tháo đĩa nhíp và chỉnh lại tuy còn đam nhẹ nhưng khách bảo ok ui,
dạ đã xử xong em nó ah cảm ơn a e o hui ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên