Xe Wave 110 còi lắp thêm công tắc chân chống nghiêng

L
Bình luận: 44Lượt xem: 12,140

peterpanhhd

Tài xế O-H
Con tụ thì đơn giản cụ ạ cụ nhìn trên thân con tụ có 1 beenn có vach (-) dọc thân con tụ beenn trân đấy cụ mắc vào đường dây từ công tắc lên chân còn lại cụ mắc vào đầu kia cua cuôn dây relay tức là (+) . Còn con ic thì mắc fải khử điên từ ngược mình nghĩ không cần fải mắc làm gì

vophonglinh

Tài xế O-H
Con tụ thì đơn giản cụ ạ cụ nhìn trên thân con tụ có 1 beenn có vach (-) dọc thân con tụ beenn trân đấy cụ mắc vào đường dây từ công tắc lên chân còn lại cụ mắc vào đầu kia cua cuôn dây relay tức là (+) . Còn con ic thì mắc fải khử điên từ ngược mình nghĩ không cần fải mắc làm gì
Cảm ơn cụ! để e mắc xem thế nào đã nhé

Mouse

Tài xế O-H
Con tụ thì đơn giản cụ ạ cụ nhìn trên thân con tụ có 1 beenn có vach (-) dọc thân con tụ beenn trân đấy cụ mắc vào đường dây từ công tắc lên chân còn lại cụ mắc vào đầu kia cua cuôn dây relay tức là (+) . Còn con ic thì mắc fải khử điên từ ngược mình nghĩ không cần fải mắc làm gì[/quote]
Dòng điện trước khi đi vào bình đã đi qua bộ tiết chế rồi nên mình nghĩ nó cũng đã ổn định rồi còn cái bình thì như caia tụ rồi vậy thì chẳng cần lắp thêm tụ hay ic làm gì
Nhưng mình nghĩ lúc đạp chưa chác role đẫ kịp đóng dể cấp điện cho mobin nhưng dù sao xụ cứ lắp thử xem rồi cho mọi người biét kết quả ạ​

vophonglinh

Tài xế O-H
Con tụ thì đơn giản cụ ạ cụ nhìn trên thân con tụ có 1 beenn có vach (-) dọc thân con tụ beenn trân đấy cụ mắc vào đường dây từ công tắc lên chân còn lại cụ mắc vào đầu kia cua cuôn dây relay tức là (+) . Còn con ic thì mắc fải khử điên từ ngược mình nghĩ không cần fải mắc làm gì​
Dòng điện trước khi đi vào bình đã đi qua bộ tiết chế rồi nên mình nghĩ nó cũng đã ổn định rồi còn cái bình thì như caia tụ rồi vậy thì chẳng cần lắp thêm tụ hay ic làm gì
Nhưng mình nghĩ lúc đạp chưa chác role đẫ kịp đóng dể cấp điện cho mobin nhưng dù sao xụ cứ lắp thử xem rồi cho mọi người biét kết quả ạ​
[/quote]
Mình vẫn thích cái role 8 chân hơn nhưng ko biết làm sao cho hợp với chân chống của xe AB đây, có cao nhân nào giúp đỡ với ạ!

peterpanhhd

Tài xế O-H

Vậy mới cần dến tụ thưa cụ. Cái tụ này chỉ có tác dụng khi bình hỏng hẳn thôi nếu bình chỉ tích kém thì nó vẫn nắm chơi ở đấy .đây là bác ấy muốn chắc chắn khi bình điện hỏng nên mới cần cụ à

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên