xin các bác chỉ giáo giúp em với ak

H
Bình luận: 6Lượt xem: 912

hieuvan92

Tài xế O-H
chả là: em vừa bước chân vào nghề nên chưa biết j về những căn bệnh của oto,nên hôm nay em xin các bác chỉ giáo giúp em bệnh thiếu gió thừa xăng và ngược lại ak .mong các bác chỉ giáo giúp em :1 nguyên nhân gây ra bệnh này . 2nhìn vào bugi có thể phát hiện được k ak .3 khi bị bệnh này xe nổ có hiện tượng như thế nào ak

NguyenHungHB

Tài xế O-H
Thiếu gió, thừa xăng nếu xe vẫn nổ được thì khói ra màu đen đen/ thừa nhiều thì sặc, ko nổ đc , buji mầu đen nhưng khô. Ngươc lại thì mầu trắng trắng, nếu vừa đủ thì gần như ko phát hiên là có khói. Nguyên nhân thì nhiều lắm............

hieuvan92

Tài xế O-H
bác có thể nói rõ hơn phân f nguyên nhân được k ak .tại em cứ thấy người ta bảo thiếu gió thừa xăng mà k bít nguyên nhân từ dâu .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chả là: em vừa bước chân vào nghề nên chưa biết j về những căn bệnh của oto,nên hôm nay em xin các bác chỉ giáo giúp em bệnh thiếu gió thừa xăng và ngược lại ak .mong các bác chỉ giáo giúp em :1 nguyên nhân gây ra bệnh này . 2nhìn vào bugi có thể phát hiện được k ak .3 khi bị bệnh này xe nổ có hiện tượng như thế nào ak
Cái này cần phải mất vài năm, thậm chí cả đời thợ máy nhé. Trên cái máy xăng, có mấy vấn đề làm nên và cũng gây nên tất cả: nhiên liệu (xăng), không khí (hơi, gió), lửa, vậy mà có mỗi câu hỏi là hết hơn nửa số vấn đề rồi. Ai mà viết cho bác nổi đây. Bác cứ từ mà học, làm thì sẽ cảm thụ được nó

suachuadienoto

Tài xế O-H
Cái này cần phải mất vài năm, thậm chí cả đời thợ máy nhé. Trên cái máy xăng, có mấy vấn đề làm nên và cũng gây nên tất cả: nhiên liệu (xăng), không khí (hơi, gió), lửa, vậy mà có mỗi câu hỏi là hết hơn nửa số vấn đề rồi. Ai mà viết cho bác nổi đây. Bác cứ từ mà học, làm thì sẽ cảm thụ được nó
tôi kêt bác rồi dấy

quanghungmufc

Tài xế O-H
Chắc cụ cũng chửa học qua trường lớp, nên muốn hiểu rõ cần phải có thời gian cụ ạ. Cụ nên kết hợp giữa học thực tế và tìm thêm vài quyển lí thuyết mà đọc thì sẽ nhanh hiểu hơn đó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên