xe xúc lật TCM (TCM wheel loader) đời cổ đại, đánh lái bị nặng một bên

M
Bình luận: 6Lượt xem: 1,771

mankien

Tài xế O-H
Mình đang quản lý trạm trộn bê tông,và co 1 con xúc lật đời Tống TCM hiện nay đánh lái một bên thì rễ dàng nhưng một bên thi rất nặng. xin cho mình hỏi các bạn cách khắc phục!
và nữa khi máy chạy một thời giam khoảng 1 giờ thì có hiện tượng lên cần thành xuống và xuống thành lên! nó cứ loạn cả lên. mình xin nhờ các chuyên gia giải thích giúp mình. cám ơn nhiều!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Mình đang quản lý trạm trộn bê tông,và co 1 con xúc lật đời Tống TCM hiện nay đánh lái một bên thì rễ dàng nhưng một bên thi rất nặng. xin cho mình hỏi các bạn cách khắc phục!
và nữa khi máy chạy một thời giam khoảng 1 giờ thì có hiện tượng lên cần thành xuống và xuống thành lên! nó cứ loạn cả lên. mình xin nhờ các chuyên gia giải thích giúp mình. cám ơn nhiều!

Bạn cho thêm cái tên xe để dễ bề "nói chuyện" nhỉ??????

uchidahd

Tài xế O-H
sau 1h làm việc mà lên thành xuống,xuống thành lên chắc em máy này bị tẩu hỏa nhập ma rùi, cho em nó nghỉ 1h rồi làm xem sao?
Nếu đã là đời Tống thì bót lái kiểu cơ+ trợ lực thủy lực phải không bác? Bác xem lại bót lái đi, còn cái vụ nâng cần ấy em nghĩ không phải vậy đâu,

mankien

Tài xế O-H
xin loi cac bạn máy hôm mình không lên mang được! máy của mình đúng là mất giấy khai sinh rồi! nên minh đoán nó là dòng TCM150. mình cũng muốn cho em nó nghỉ nhưng giám đốc không nghe thế mới đau!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên