Xin tài liệu thủy lực

balong_autotn
Bình luận: 6Lượt xem: 1,502

balong_autotn

Tài xế O-H
chào các cụ bên mct,em làm về xe du lịch nên không giám tham gia góp ý kiến với chủ đề của cụ.em chỉ có một thỉnh cầu mong các cụ giúp đỡ.tình hình là em có ông anh đang làm về xe tải.ông ấy muốn tìm hiêu thêm về thủy lực máy công trình,ổng nhờ em tìm giúp ít tài liệu về máy công trình mà em tìm mãi ko được vì cái tài liệu này hiếm quá.các cụ có tài liệu về mấy cái máy xúc có thể cho em xin được ko ạ.nếu cụ nào có tài liệu cơ bản như nguyên lý kết cấu,nguyên lý làm viêc,các dạng hỏng và cách sửa chữa của ht thủy lực mct thì cho em xin.em xin cảm ơn.chúc cho mct ngày một phát triển.

cuong3

Tài xế O-H
mình đã làm KOMMATSU được vài năm tài liệu thì okie anh em nào có nhu cầu mình gửi cho. mong sao dân công nghiệp mình ra trường làm việc tốt nhất.

balong_autotn

Tài xế O-H
cụ ơi TL của cụ là bản cứng hay bản mềm vậy?nếu là bản mềm cụ có thể gửi qua mail cho em được ko.cảm ơn sự giúp đỡ của cụ.chúc cụ luôn thành công.:77:

hyundai

Tài xế O-H
cụ ơi TL của cụ là bản cứng hay bản mềm vậy?nếu là bản mềm cụ có thể gửi qua mail cho em được ko.cảm ơn sự giúp đỡ của cụ.chúc cụ luôn thành công.:77:
Tốt nhất cụ kêu anh cụ lên vì cụ nói như vậy thì không thể giúp cụ mà muốn giúp lắm cũng khó ! Cụ có biết thủy lực trong máy công trình nó rộng đền nhường nào không? anh cụ cần loại nào , máy nào? đời nào? dòng nào? và có hàng loại như thế đây!

balong_autotn

Tài xế O-H
mong cụ thông cảm do còn nhiều hạn chế về đk máy tính cũng như trình độ IT nên ổng mới phải nhờ đến em,mà em thì ko hiểu gì về MCT cả.nếu có thể cụ cho em xin những tài liệu cơ bản cho người mới bước vào làm MCT. cụ trong nghề thì chắc cụ biết những người mới tìm hiểu về MCT thì những TL gì là cần thiết.cảm ơn cụ nhiều.
các cụ có TL bằng tiếng việt thì cho em thôi nhé,còn bằng tiếng anh mang về ổng lại khen tranh đẹp thì phí lắm.

hyundai

Tài xế O-H
mong cụ thông cảm do còn nhiều hạn chế về đk máy tính cũng như trình độ IT nên ổng mới phải nhờ đến em,mà em thì ko hiểu gì về MCT cả.nếu có thể cụ cho em xin những tài liệu cơ bản cho người mới bước vào làm MCT. cụ trong nghề thì chắc cụ biết những người mới tìm hiểu về MCT thì những TL gì là cần thiết.cảm ơn cụ nhiều.
VÀO Ô TÌM KIẾM CỦA DIỄN ĐÀN CỤ GÕ TỪ KHÓA NÀY HỘ EM NHÉ " Hydraulics basic" Hoặc vào mục thủy lực và ứng dụng trong diễn đàn máy công trình O-H Sẽ có những bài học thủy lực từ cơ bản đến nâng cao của nhiều hãng khác nhau !
Chúc anh cụ mau thành nghề!

balong_autotn

Tài xế O-H
VÀO Ô TÌM KIẾM CỦA DIỄN ĐÀN CỤ GÕ TỪ KHÓA NÀY HỘ EM NHÉ " Hydraulics basic" Hoặc vào mục thủy lực và ứng dụng trong diễn đàn máy công trình O-H Sẽ có những bài học thủy lực từ cơ bản đến nâng cao của nhiều hãng khác nhau !
Chúc anh cụ mau thành nghề!
cảm ơn những chỉ dẫn tận tình của cụ.chúc cụ luôn mạnh giỏi và luôn là cánh chim đầu đàn của OH.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên