xin thỉnh giáo các cụ về món đồ nghề và cơ sở vật chất của một gara mini?

K
Bình luận: 5Lượt xem: 1,155

khanhphamnd

Tài xế O-H
các cụ ạ em đang tính mở một gara nho nhỏ túc tắc làm ăn nhưng kẹt lỗi không biết bắt đầu từ đâu.cụ nào trong nghề xin cụ chuyền cho em chut ít kinh nghiệm ex:đồ nghề cơ bản , cỏ sở hạ tầng,tổng thiệt hại khoảng bao nhiêu em có cai mặt bằng khoảng 1000m2 sử dụng dc 800 ko phải đi thuê các cụ tính sơ sơ giùm em cái em xin cảm ơn có dịp em sẽ hậu tạ chu đáo ạ!

khanhphamnd

Tài xế O-H
vâng cảm ơn các bác,định mở ở phú xuyên trước mắt em chỉ làm đơn giản thôi :thay dầu bảo dưỡng,làm điện,gầm,động cơ,rửa xe.em thấy giai đoạn hơi khó khăn vì thị trường không sôi nổi như trước nhưng để đất không thì tiếc nên định mở ra làm

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:22 PM ----------

cảm ơn bácnhieeuf nhiều !

laquochuy

Tài xế O-H
Tu van mo gara

Mat bang nhu vay la tuong doi rong roi bac a, nhung bac tinh sua xe du lich hay xe khach, hay xe tai? Tu do moi tu van cho bac trang bi do nghe ntn? Ngoai ra bac tinh sua chuyen ve linh vuc nao: dong + son hay dien + may,.... Hay lam tat ca luon ha bac?

hoangps149

Tài xế O-H
em cũng mong muốn có 1 gara cho mình,giờ em mới học năm 3 thôi,cũng thấy lo lắng cho tương lai sau này lắm vì hiện tại còn thiếu nhiều để khởi nghiệp lắm,hì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên