xin thông số kĩ thuật cầu chủ động

Q
Bình luận: 6Lượt xem: 2,210

QuangMap

Tài xế O-H
chào các bác, em là thành viên mới, em đang làm đồ án thiết kế ô tô cầu chủ động, các ace nào có thông số như G, G1, G2 (tải trọng) Memax ( moment xoắn cực đại ), ih,ip,io,ic(các tỉ số truyền ), Rbx ( bán kính bx), hệ số bám thì làm ơn giúp e với nha, cám ơn các ace nhìu nhìu.
các ace cho e luôn đời xe nha, tại làm báo cáo phải có ghi rõ cả model của xe nữa... thks

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chào các bác, em là thành viên mới, em đang làm đồ án thiết kế ô tô cầu chủ động, các ace nào có thông số như G, G1, G2 (tải trọng) Memax ( moment xoắn cực đại ), ih,ip,io,ic(các tỉ số truyền ), Rbx ( bán kính bx), hệ số bám thì làm ơn giúp e với nha, cám ơn các ace nhìu nhìu.
các ace cho e luôn đời xe nha, tại làm báo cáo phải có ghi rõ cả model của xe nữa... thks
Bác có vẻ thích ăn món phát phút đấy. Lý ra bác phải có 1 lựa chọn, rồi thiếu ít thì còn hỏi chứ. Đằng này bác không làm gì cả mà lại muốn có cả. Hầy à, thật là khôn ngoan đó

vvn56

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên