Xin thông số về Hệ thống bôi trơn

ighost
Bình luận: 8Lượt xem: 2,653

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em cần thông số bôi trơn để tính toán .
Như tiêu đề trên, anh nào có tài liệu thông số kỹ thuật, dầu nhớt bôi trơn hay tất tần tật về hệ thống bôi trơn của 1 loại xe nhất định có cho em xin nha!
Em bu bám với
Bác hãy nêu rõ bác cần thông số nào thì mọi người mới muốn giúp, không thể xin tất cả được. Điều này chứng tỏ bác chưa bắt đầu công việc và cũng không hiểu rõ những việc cần làm

ighost

Tài xế O-H
Bác hãy nêu rõ bác cần thông số nào thì mọi người mới muốn giúp, không thể xin tất cả được. Điều này chứng tỏ bác chưa bắt đầu công việc và cũng không hiểu rõ những việc cần làm
Em đang làm về tính toán hệ thống bôi trơn
Em chỉ nói chung chung có đc thì em xin . củ thể là về ổ trục, lưu lượng dầu, lưu lượng bơm dầu , khe hở bầu lọc , lượng dầu chứa trong cácte ....

duongdx_na

Tài xế O-H
Em cần thông số bôi trơn để tính toán .
Như tiêu đề trên, anh nào có tài liệu thông số kỹ thuật, dầu nhớt bôi trơn hay tất tần tật về hệ thống bôi trơn của 1 loại xe nhất định có cho em xin nha!
Em bu bám với
Bác tải mấy cái cẩm nang, tài liêụ hướng dẫn của các dòng xe về xem chắc chắn có phần hệ thống bôi trơn nha. Chịu khó tí đi, không ai ngồi tách riêng ra rồi mang lên giúp bác đâu.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác tải mấy cái cẩm nang, tài liêụ hướng dẫn của các dòng xe về xem chắc chắn có phần hệ thống bôi trơn nha. Chịu khó tí đi, không ai ngồi tách riêng ra rồi mang lên giúp bác đâu.
Nhưng trong tài liệu ấy không có tất tần tật như bác ấy muốn đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên