Xin thực tập điện ô tô

ngtrtha
Bình luận: 5Lượt xem: 1,938

ngtrtha

Tài xế O-H
XIn chào các cụ. e hiện đang là sinh viên năm cuối trường Đh Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM. Do qua tết e phải đi thực tập nên e xin từ bây giờ chứ không trường đưa đi thì khó mà đúng với nghành mình thích nên e muốn kiếm 1 gara sửa điện oto để thực tập và e muốn theo nghành điện oto này, ngoài ra e cũng muốn làm sớm để có kinh nghiệm à. Vậy bác nào làm về điện có thể cho e bái sư với được không. e xin cám ơn trước nhé

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
XIn chào các cụ. e hiện đang là sinh viên năm cuối trường Đh Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM. Do qua tết e phải đi thực tập nên e xin từ bây giờ chứ không trường đưa đi thì khó mà đúng với nghành mình thích nên e muốn kiếm 1 gara sửa điện oto để thực tập và e muốn theo nghành điện oto này, ngoài ra e cũng muốn làm sớm để có kinh nghiệm à. Vậy bác nào làm về điện có thể cho e bái sư với được không. e xin cám ơn trước nhé
Trên cái ô tô cái gỉ củng phải học! tại sao lại học có mỗi điện không là sao?!
Ô tô bây giờ các hệ thống liên quan với nhau rất nhiều vì thế mình khuyên bạn nên bắt đầu từ việc rửa xe, chăm sóc xe bảo dưỡng xe...rồi tiến dần dần lên các việc mang tính kỹ năng cao hơn!

ngtrtha

Tài xế O-H
Không phải em chỉ học điện không, em học nhiều hệ thống khác nhưng e muốn chuyên sâu về một phần nào đó thì sẽ dễ hơn ah.không biết bác có chỗ nào không giới thiệu cho em với.

ngtrtha

Tài xế O-H
Cám ơn các bác nhé.các công việc đó em không ngại anh.trong garage thực tập điện thì làm việc gì cũng được ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên