Yaris 207 máy 1.3 bệnh khoai

T
Bình luận: 23Lượt xem: 1,988

tung68

Tài xế O-H
tình hình là em đang vật lộn với con yaris 207 xe nhập số sàn các bác ah. em nó nổ galangti thì không sao ga lên rất ngọt nhưng cứ vào số chạy cho dù có đỡ côn mấy cung giật nên như phi ngựa xe cư chồm nên vậy số nào cũng thế các bác ah. em đã hạ số kiểm tra hệ thống côn cốn rất được không cháy xém đau cả .. cũng đã bê nguyên cả bộ buji . họng ga . môbin của xe khác đang chay sang.cũng không hết bệnh. áp xăng e kt được hơn 3kg hơi đã đo 9kg . cắm máy gscan vao không có lỗi gì các bác ah .mong các bác cho em vài cao kiên để tiễn em nó về với chủ ah

vbh090909

Tài xế O-H
Bác đã nói máy đạp ga len ngọt..vậy thì quy bệnh là bộ côn mà làm... xả gió heo dầu xem.. kiểm tra cây ti của heo dầu chưa...tăng lên xem thế nào...

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
tình hình là em đang vật lộn với con yaris 207 xe nhập số sàn các bác ah. em nó nổ galangti thì không sao ga lên rất ngọt nhưng cứ vào số chạy cho dù có đỡ côn mấy cung giật nên như phi ngựa xe cư chồm nên vậy số nào cũng thế các bác ah. em đã hạ số kiểm tra hệ thống côn cốn rất được không cháy xém đau cả .. cũng đã bê nguyên cả bộ buji . họng ga . môbin của xe khác đang chay sang.cũng không hết bệnh. áp xăng e kt được hơn 3kg hơi đã đo 9kg . cắm máy gscan vao không có lỗi gì các bác ah .mong các bác cho em vài cao kiên để tiễn em nó về với chủ ah
Tháo bô ra chạy kiểm tra

caothai1986

Tài xế O-H
vì khi vào số có nghĩa là tăng tài thì sáng phun tăng lên bước đầu bạn kiến tra bơm sang đường sáng và kiến tra lưu lượng gió maf thong cam may tinh minh chua cai dc unikey

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác mạnh dạn thay bộ côn đi

buianhduy123456

Tài xế O-H
bác coi hộ em mấy cây béc.t3 vừa rồi em làm con suzuki tình trạng tựa tựa như bác....số 1 2 không sao....3 số còn lại chạy giống như là cưỡi đà điểu

thaoden

Tài xế O-H
Cái này cần xác định được vấn đề nằm ở động cơ hoặc côn. Nhưng bạn nói ga rất ngọt thì côn rất có khả năng.
Chúc bạn may mắn

bungati2012

Tài xế O-H
côn thì đa phần chỉ giật ở tốc độ thấp ,nếu cụ bảo số nào cũng giật ví dụ đang đi số 3 rồi lên 4 lên 5 nhả con mà giật thì ko phải con bởi vì tốc đọ lúc đấy cao rồi.
nêm xem cái bo bin hoặc bơm xăng thì hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên