Đồ Án hệ Thống Phanh và hệ thống lái ô tô

Aston_martin
Bình luận: 113Lượt xem: 31,889

minhngackd

Tài xế O-H
các bác co đồ án hay tài liệu ve hệ thống phanh đậu xe bằng cơ điện tử không, cho em xin nha... Electromechanical parking brake, cai nay của thằng volkwagen.., :D

anhang02

Tài xế O-H
hix..hệ thống phanh cơ mà bác..chứ ko phải hệ thống lái..huhu..bác tìm giúp em với..ko em chết mất..huhu..gmai:napan.dung@gmail.com...cảm ơn bác nh..huhu

nbt.bk

Tài xế O-H
Em đang làm đồ án phanh xe sơ mi rơ mooc. Bác nào có không? Cho em thao khảo với, hay bất kì tài liệu nào liên quan đến cái thằng này cũng được. Cái đề tài này của em mới quá, chẳng kiếm đâu ra tài liệu cả. Xin cảm ơn cả nhà
Em làm dựa trên xe cơ sở là xe huyndai. Mail của e: binhtrong.auto@gmail.com

nbt.bk

Tài xế O-H
Em đang làm đồ án phanh xe sơ mi rơ mooc. Bác nào có không? Cho em thao khảo với, hay bất kì tài liệu nào liên quan đến cái thằng này cũng được. Cái đề tài này của em mới quá, chẳng kiếm đâu ra tài liệu cả. Xin cảm ơn cả nhà
Em làm dựa trên xe cơ sở là xe huyndai. Mail của e: binhtrong.auto@gmail.com

khanhotogt

Tài xế O-H
Bác ơi. Bác có tài liệu nào về đồ án: ỨNG DỤNG LOGIC MỜ CHẨN ĐOÁN KỸ THUẬT HỆ THỐNG PHANH ABS TRÊN XE CON TOYOTA COROLLA ĐỜI 2007 không cho em xin với. Thank bác nhiều nha.

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Bác ơi. Bác có tài liệu nào về đồ án: ỨNG DỤNG LOGIC MỜ CHẨN ĐOÁN KỸ THUẬT HỆ THỐNG PHANH ABS TRÊN XE CON TOYOTA COROLLA ĐỜI 2007 không cho em xin với. Thank bác nhiều nha.Mail: phamvankhanh1001@gmail.com nếu có bản vẽ cad tuyến hình của xe thì tốt bác ah

phuocsingle

Tài xế O-H
có bác nào có tài liệu về xe kia Forte ko...cho em xin với...cataloge của xe đó càng tốt...tks
nge nói bác Hiếu có nhiều tài liệu lắm...bác cho em xin với: em đang làm hệ thống phanh ABS xe KIA-FORTE. Bác có thì cho em xin với nha.tks so much
mail: phuoc.at@gmail.com

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

có bác nào có tài liệu về xe kia Forte ko...cho em xin với...cataloge của xe đó càng tốt...tks
nge nói bác Hiếu có nhiều tài liệu lắm...bác cho em xin với: em đang làm hệ thống phanh ABS xe con KIA-FORTE. Bác có thì cho em xin với nha.tks so much
mail: phuoc.at@gmail.com

nbt.bk

Tài xế O-H
Làm ơn có tài liệu cề phanh kamaz thì cho mình xin nhé...mình đang làm đò án khảo sát phanh xe này.. cám ơn rất nhiều

Gửi mail đây t gửi cho. binhtrong.auto@gmail.com

---------- Post added at 12:06 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

có bác nào có tài liệu về tính toán van điều khiển phanh tay không? Hoặc cái đồ án mẫu làm về nó cũng được, iem đang bị tắc chỗ này. Cho em xin với, em xin cảm ơn trước nha. Mail của em : binhtrong.auto@gmail.com :77::77::77::77:

B

bao45th1

Khách
Các bạn sinh viên thân mến ! Mình sẽ cố gắng đưa lên cho các bạn trên diễn đàn những đồ án của những sinh viên trước đã làm cho các bạn tham khảo, trên cơ sở đó các bạn phải đi thực tế làm theo yêu cầu của đề tài tốt nghiệp đã được nhà Trường giao nha!

dnhuyen89

Tài xế O-H
Thanks! bác đã lập một topic rất hay. Em đang làm đồ án tốt nghiệp về khảo sát hệ thống phanh xe FOCUS 2.0L TDCi, vấn đề ở chỗ là bản vẻ về cơ cấu phanh ( trước và sau đều là đĩa). Bác có bản vẻ của nó không cho em xin! em xin chân thành cảm ơn! dnhuyenutc@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên