700 triệu thì mua được xe nào?

hoathach
Bình luận: 83Lượt xem: 6,857

Mkitech

Tài xế O-H
Thôi em đừng mua, để tiền đấy sắm cái khác, cần thì cứ gọi anh anh đánh xe qua chở em đi cho, không tính tiền đâu

sabaco

Tài xế O-H
kiểu này chắc goodyear muốn tăng độ trãi nghiệm cho người dùng đây mah, chắc cũng phải ra làm thử cặp lốp xem thế nào

ngochai365

Tài xế O-H
Tuần rồi có thử vào autocare của goodyear bảo trì xe, có mấy em chân dài mời nước với tiếp chuyện thích lắm các bác ạ. Chỗ em đi quen toàn đực rửa, đầu trên xuống dưới, chán lắm, mà em thấy chỗ nào rửa, sửa xe hơi mà có thêm chân dài là hút khách hơn thì phải

billbungbu

Tài xế O-H
Dạo này trời mưa, đường xá cũng trơn, con lốp mình đi có vẻ không bám đường, khó lái và lúc thắng cũng không ngon lành như hồi mới thay, do lốp hay do thế nào ?

hoangdulong

Tài xế O-H
Có lần đang xe và sử dụng điện thoại, do phần thì trời mưa, trơn, phần thì bản thân mất tập trung khi lái xe, làm mình xém nữa tông vào 1người đi đường. Cũng may phanh xe ngày hôm ấy tốt, chứ nếu không có điều đáng tiếc xảy ra. Mọi người nên tránh sử dụng điện thoại

hoanganh2

Tài xế O-H
Hôm nào trời mua thì bản thân cũng đều chủ động chạy chậm và phải quan sát đường rất kĩ, do tay lái còn yếu và nhiều tình huống xấu. Đôi lúc thấy lái xe vào trời mưa thì cũng rất khó khăn từ việc điều khiển đến lái, Hôm đi bảo trì, thì anh thợ bảo do lốp mòn, giảm khả năng bám đường và phanh bị khó khăn,

hoathach

Tài xế O-H
Dường trời mưa thấy nhiều người thường chạy xe rất nhanh với tâm lý là tránh mưa, nhưng nhiều khi xảy ra các trường hợp tai nạn đáng tiếc. Có lần thấy 1chiếc xe hơi chạy quá tốc độ, phanh không kịp, và tông vào 1người lái xe máy. Trời mưa đường rất trơn, ảnh hưởng rất lớn đến việc điều khiển xe.

vinhlong2

Tài xế O-H
Trời mưa thì em không lo lắm chỉ lo mỗi lúc đường xấu, mà chạy mấy cung đường Tây Nguyên là thôi rồi, lốp cứ kêu rộp rộp, đá thì đầy đường, xui xui là nát bánh như chơi, mà khổ là mấy chỗ đó làm gì có gara mà sửa, toàn phải chờ dài cổ

tiengiangtoiyeu

Tài xế O-H
Đang mùa mưa thì tốt nhất nên dùng Assurance TripleMax mới của Goodyear đó bác, lốp này sản xuất dành cho đường mưa trơn, chạy bám đường mà còn hỗ trợ phanh, vệt thắng ngắn 2m thấp hơn hẳn các sản phẩm cùng loại của các hãng khác

Mkitech

Tài xế O-H
ừm đúng đó bác, nghe nói lốp đó họ còn áp dụng công nghệ Fuel Saving Technlogy giúp giảm lực cản lăn mà còn tiết kiệm nhiên liệu cho xe, an toàn cho người lái

sabaco

Tài xế O-H
Bác qua Goodyear autocare gần nhà vào họ tư vấn cho nhé, bên đấy đang có chương trình khuyến mãi "14 ngày trải nghiệm hài lòng" cho mình thử dùng lốp 14 ngày hoặc 400km nếu không thích có thể đổi lốp khác không tính phí mà còn được phục vụ tận tình nữa

Gy_Tam

Tài xế O-H
Cặp lốp em cũng nứt phình quá trời đi mà thấy nản, sẵn đây các bác cho e ý kiến với, cũng đang quan tâm như chủ thớt lắm

billbungbu

Tài xế O-H
Chuẩn bị vào mùa mưa tốt nhất cứ chọn loại nào bám đường tốt, bền mà ít ồn ấy bác, chạy an tâm không sợ thắng gấp bị trượt

hoangdulong

Tài xế O-H
Bữa em có chạy ngang autocare của goodyear bên q7 thấy chương trình đó mà xe ra vào liên tục, đông thợ với nhân viên chờ cũng không lâu là tới lượt

hoanganh2

Tài xế O-H
Bác tham khảo lốp Assurance TripleMax của Goodyear xem sao, lốp đó được sản xuất chuyên dùng đi đường mưa trơn đó, chạy rất bám đường không sợ trượt dài, cấu trúc 2 lớp ở thành lốp giúp hạn chế được tác động của mặt đường

vinhlong2

Tài xế O-H
Em thấy mọi người nói lốp Assurance TripleMax được đấy bác, bên đấy cũng đang có chương trình 14 ngày trải nghiệm hài lòng đó, bác cứ vào cho họ tư vấn dùng thử 14 ngày nếu không thích thì đổi lốp khác miễn phí, dại gì mà không thử

hoathach

Tài xế O-H
Chương trình đó sao vậy mấy bác nói rõ hơn cho em biết được không, thấy bên đó nhiều người khen lắm đang có chương trình cũng định qua đấy quất cặp lốp mới xem sao

anhquanchevy

Tài xế O-H
Trước khi anh quyết định mua xe thì em mời anh ghé showroom Chevrolet để xem xe Cruze LTZ 1.8 AT. Nếu anh ở Sài Gòn thì em mời anh tới showroom của em để xem xe luôn ạ !!

veracruz

Tài xế O-H
Chào các bác, em đang có kế hoạch mua xe tầm dưới 700 triệu, qua tham khảo em thấy một số con phù hợp với yêu cầu: Kia K3, Kia Rio, Ford Ecosport gầm cao, Honda City, Chervolet Cruze 1.8 LTZ, Toyota Yaris,…..

Em vừa rồi cũng qua showroom của Trường Hải ngắm vài con xe mà lăn tăn quá chưa quyết được, mấy đứa tư vấn cứ xúm xích, đụng tới con nào cũng khen hết mực, quanh quẩn chóng hết cả mặt. THANGTAULAI

Em mới mua xe lần đầu chưa có nhiều kinh nghiệm mong các bác giúp đỡ, bỏ đống tiền nên cũng cần nghiên cứu kỹ càng. GAIXINHOTOHUI
Cụ xem thử I20 Active xem, em nghĩ cụ sẽ ưng!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên