Bác nào biết đấu bộ khiển của này giúp em

M
Bình luận: 32Lượt xem: 2,638

Sangkynpi

Tài xế O-H
lock ,unlock ,tiếp mass sẻ nhảy hả bác ,rồi lấy hai dây này câu vào bộ khiển cửa hả bác .mà khi có mass thì lock ,và unlock toàn bộ cửa bác nhỉ.
bac lại phải đấu kiểu khác
chỉ cần đỏ vào dương
đen, vàng, vàng/đen âm là được
ngược lại với bác hoainguyen

tienphampro

Tài xế O-H
Đâu như bác thì mấy em xe còn chuột zin như vios chắc ngẻo hết.
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.[/QUOTE]
nếu mà xe nào như vios ý.nó có cái công tắc khiển âm.bác chỉ cần lấy 2 dây màu vàng đấu mát là khiển đc.nguyên lý của em nó là 2 e rơ le 5 chân bên trong hộp.2 dây vàng là là nguồn cấp ra cho 2 dây trắng .như vậy dễ làm hơn

tienphampro

Tài xế O-H
em cũng đang mày mò cái này ,cũng sợ đấu bị hư chuột rin của xe ,mong bác giúp cách đấu không hư chuột rin đi bác .em xin cảm ơn.
tại sao ngẻo.. do cách kết hợp vào chuột zin thôi..
chỉ đấu như thế 2 dây trắng, trắng/đen mới ra điện(sơ đồ mạch của nó vẽ mấy cái tiếp điểm là như vậy)[/QUOTE]
tôi đấu 2 dây vàng vào - 2 dây cam vào + cũng ra điện cụ ak.vẫn khiển bình thường

Sangkynpi

Tài xế O-H
chỉ đấu như thế 2 dây trắng, trắng/đen mới ra điện(sơ đồ mạch của nó vẽ mấy cái tiếp điểm là như vậy)
tôi đấu 2 dây vàng vào - 2 dây cam vào + cũng ra điện cụ ak.vẫn khiển bình thường[/QUOTE]

đấy tùy bác thôi.. đấu vậy luôn có dương, bấm công tắc mới có âm

sunt808

Tài xế O-H
chỉ đấu như thế 2 dây trắng, trắng/đen mới ra điện(sơ đồ mạch của nó vẽ mấy cái tiếp điểm là như vậy)
tôi đấu 2 dây vàng vào - 2 dây cam vào + cũng ra điện cụ ak.vẫn khiển bình thường[/QUOTE]
vân em hiểu rồi bác ,nếu không có lock và unlock nhưng trong khóa vẫn có moto thì đấu sao bác

BoBiMy

Tài xế O-H
như thằng fotransit này thì kiếm dây tổng kiểu gì bác .em mò hoài mà không các nào ra hai dây chuột tổng cả .nó sài dây và không có chỗ bắt chuột khiển .mong bác giúp em với.

View attachment 43204
khi nào bác gặp trực tiếp E sẽ chỉ cho bác. transit 2007 mà xe khách thì ko có khiển từ xa mà transit tải thì con nào cũng có khiển từ xa theo xe như 2012 đến giờ

sunt808

Tài xế O-H
khi nào bác gặp trực tiếp E sẽ chỉ cho bác. transit 2007 mà xe khách thì ko có khiển từ xa mà transit tải thì con nào cũng có khiển từ xa theo xe như 2012 đến giờ
đúng là nó không có khiển từ xa bác à ,chỉ khóa xe (bằng chìa khóa )thì xe chốt tất cả thôi.mà không biết mò hai dây khiển toàn bộ cửa để đấu vào bộ khiển mình mua,

tienphampro

Tài xế O-H
tôi đấu 2 dây vàng vào - 2 dây cam vào + cũng ra điện cụ ak.vẫn khiển bình thường
vân em hiểu rồi bác ,nếu không có lock và unlock nhưng trong khóa vẫn có moto thì đấu sao bác[/QUOTE]
bác phải xem nó khiển gì chứ.nếu mà đóng mở cửa lái mà tất cả các cửa đều đóng/mở theo thì hay khiển âm các cánh còn lại.bác tìm 2 cái dây mà làm cho motor chạy rồi đấu 2 dây trắng vào là đc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên