cá mập nổ rung bỏ máy cần giúp đỡ

ngocthanh27
Bình luận: 45Lượt xem: 3,856

ngocthanh27

Tài xế O-H
Cac cu đoán toàn sai hết .đầu tien em bỏ hết các đường ống hơi nhưng ko hết bệnh sau đó em chỉnh lại mức săng ít ngang bụng chế sau đó cổ ga phụ em đóng kín hết lại vì quá trình chạy họng ga phụ mòn hở lên gia cố cho kín lại la ok cuối cùng xe nổ em ko rung giật máy ống xả ko nổ lụp bụp nữa mà lại ăn ít xăng

tanluong_565

Tài xế O-H
Cac cu đoán toàn sai hết .đầu tien em bỏ hết các đường ống hơi nhưng ko hết bệnh sau đó em chỉnh lại mức săng ít ngang bụng chế sau đó cổ ga phụ em đóng kín hết lại vì quá trình chạy họng ga phụ mòn hở lên gia cố cho kín lại la ok cuối cùng xe nổ em ko rung giật máy ống xả ko nổ lụp bụp nữa mà lại ăn ít xăng
Vậy là họng ga phụ mòn dẫn đến nổ lụp bụp và hao xăng hả cụ??? Nhưng em chưa hiểu tại sao lại ảnh hưởng đến rung giật :(

auto.is250c

Tài xế O-H
cụ có thể cho em sin sdt được không ạ em chuẩn bị về Ngo Quyền hải dương làm có gì nhờ cụ giúp đỡ em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên