Chào mừng tài xế mang biển số 88888 !

A
Bình luận: 12Lượt xem: 2,724

admin

Tài xế O-H
Với chặng đường 1 năm +5 tháng hoạt động đến nay ban quản lý trung tâm điều phối xe O-H chuẩn bị chào đón bác tài mang vinh dự được mang biển số đẹp nhất diễn đàn 88888 trong năm 2010 .
Chúng ta cùng chờ đón và xin chân thành gởi lời chúc mừng đến thành viên thứ 88.888 !

otohui

Tài xế O-H
Nhanh thật mới chào đón thành viên thứ 50000 va6y5 mà sau hơn 5thang lại chào đón thành viên thứ 88.888 con số sẽ rra6t1 may mắn và thành công !

MinhHoang

Tài xế O-H
Với chặng đường 1 năm +5 tháng hoạt động đến nay ban quản lý trung tâm điều phối xe O-H chuẩn bị chào đón bác tài mang vinh dự được mang biển số đẹp nhất diễn đàn 88888 trong năm 2010 .
Chúng ta cùng chờ đón và xin chân thành gởi lời chúc mừng đến thành viên thứ 88.888 !

trời ơi tiếc quá,mình mang biển số chỉ có OH-88 ah-vậy có được hưỡng sáy chút gì không vậy adin ?

khamanpro

Tài xế O-H
Bac nao bao em it len tieng thj khong phai em im tieng ma dao nay em pan it co thoi gjan . Xin chuc mung pac tai mang bien 88888 . Chuc pac luon vui ve , hanh Phuc . Thanh cong

khamanpro

Tài xế O-H
Ma lam luc em len doc ,down mot so tai lieu sao toan bi an , hay la lam sao ho cac pac . Em cung muon post bai va tai lieu nhung ma dua tai lieu len kho wua

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên