Côn xe cần các bác giúp

N
Bình luận: 38Lượt xem: 2,609

nguyendzzung

Tài xế O-H
Xe bốn chỗ cầu trước.Nói như vậy ko cần đạp côn vẫn vào số.Nếu thợ có kn côn bám hay trượt nhìn lá côn là biết.Để xe trên cầu nó chạy vì ko có tải nổ bt nó cũng quay rồi nhưng giữ một bánh lại nó có quay được hay ko.Tốt nhất tháo kiểm tra náp nó có bị với ở hai đầu ko nó có thể bị tụt nhưng ngậm trong mình ko biết.Thứ hai kt đầu náp ở ngoài moay xem có bị trượt ren then hoa ko...nếu xe đó có khớp nối bên náp ngoài cũng cho kt luôn đi..

buiduytan115

Tài xế O-H
xe e ok rồi các bác à.láng lại bàn ép.lá côn cũ,láng bánh đà là phi thôi
thợ tiện bảo bánh đà mà lệch 5 ly thì có mà bám
Bác có thể giải thích kỹ xíu được hông. Lệch 5 ly là ở bánh đà và còn mâm ép thì có vấn đề gì sao ạ.(em la sv ). Lúc còn bệnh thì khi đi số mo xe có di chuyển đuọc ko ạ.( để lên cầu nâng và đạp ga bánh xe chạy với tốc độ ntn ).

ThanhMCN

Tài xế O-H
XE CỦA BÁC LÀ XE TẢI HAY DU LỊCH GÌ.CÔN XÀI LOẠI DÂY CÁP HAY XÀI HEO DẦU...LOẠI CÀNG LỪA HAY BITÊ DẦU...CỤ THỂ THÌ MỚI GIÚP DC

ledoan

Tài xế O-H
xe e ok rồi các bác à.láng lại bàn ép.lá côn cũ,láng bánh đà là phi thôi
thợ tiện bảo bánh đà mà lệch 5 ly thì có mà bám
Láng để côn cắt không chuẩn để trên cầu không tsỉ vẫn chạy được hạ xe xuống có tải ban ngay .bệnh này không khó lắm

thaicktn

Tài xế O-H
bac mới thay lá côn thôi, còn mấy thứ khác bạn phải kiểm tra luôn chứ. mặt ép, đĩa ép, lò xo. hành trình bàn đạp côn đi về hết hành trình không, có hành trình tự do không.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên