Danh sách thành viên bị tước bằng lái trên O-H ngày 11/10/2011

A
Bình luận: 206Lượt xem: 21,502
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Cấm 3 ngày thành viên dinhhung2305 ,xóa 7 bài biết của thành viên này do có dấu hiệu Spam.Comment không có giá trị trên nhiều topic.

vucuong

Tài xế O-H
Dạ xin chào a min cho e hỏi cái. e có có nick vuchinhhp bị khóa không biết e bị khóa bao nhiêu ngày thế hay bị khóa vĩnh viễn rùi a.cảm ơn

Mr.Pono

Pờ Nờ
Dạ xin chào a min cho e hỏi cái. e có có nick vuchinhhp bị khóa không biết e bị khóa bao nhiêu ngày thế hay bị khóa vĩnh viễn rùi a.cảm ơn

Thành viên vuchinhhp bị cấm 3 ngày. Lý do:

[Đưa bài viết trùng ! Coppy bài viết vô trách nhiệm - viết không đúng chuyên mục!]

Bị cấm lúc: 19-09-2012. Hết cấm lúc: 22-09-2012, ~10:00 AM

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Baned 3 ngày với thành viên Phamdinh91 ,xóa 7 bài viết của thành viên này vì cố tình Spam.Đã gửi tin cảnh cáo vẫn cố tình tái phạm.

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Tước bằng lái vĩnh viễn đối với Thành Viên dochoinguoilon123.
Lý do: quảng cáo sản phẩm nhạy cảm trên diễn đàn kỹ thuật, quảng cáo vào box chuyên môn, spam nhiều quảng cáo cùng lúc.

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H

Tước bằng lái vĩnh viễn đối với Thành Viên: bugati2728
Lý do: Spam comment rất nhiều topic để lấy điểm với chung 1 câu: Các cụ chỉ cho em cách kiếm điểm? em ít có thời gian online, mà lại đang rất cần tài liệu.

G7Kaka

Tài xế O-H

Tước bằng lái vĩnh viễn đối với Thành Viên: bugati2728
Lý do: Spam comment rất nhiều topic để lấy điểm với chung 1 câu: Các cụ chỉ cho em cách kiếm điểm? em ít có thời gian online, mà lại đang rất cần tài liệu.
3 bài là cho lên dĩa rồi sao mà bác ấy làm cả chục phát luôn vậy :27:

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Tước bằng lái 1 tuần với thành viên Dongcute ,xóa 23 bài viết vô giá trị của thành viên này do cố ý tung tài liệu không rõ ràng ,viết bài không dấu ,đã gửi tin nhắn cảnh cáo nhưng cố tình vi phạm.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cấm vĩnh viên đối với 4 thành viên :Jonathan Nguyen,nhannguyen7777 ,Tommy Le,
Lý do :
Tạo 1 loạt nick ảo "tự sướng' lập topic quảng cáo cho gara của mình sai chuyên mục !

sirduyduc

Tài xế O-H
cấm 3 ngày đối với thành viên thucpham
lý do: spam thiếu ý thức xây dựng,làm loạn Box UTC,đã góp ý nhưng vẫn cố tình gây ức chế cho cộng đồng.
xóa toàn bộ bài viết spam trong box

Mr.Pono

Pờ Nờ
Cấm vĩnh viễn thành viên leminhhuy79. Xóa 16 bài viết

Spam không có tính chất xây dựng; viết bài không dấu. Nhắc nhở vẫn cố tình vi phạm

Nghia90

Tài xế O-H
Cấm vĩnh viên và xóa 32 bài viết vô ích của thành viên Nghia™

hic,bác ơi cho em hỏi sao nik cũ của em bị án phạt nặng nề thế ạ :( tối hôm qua lúc đêm hôm khuya khoắt tinh thần không tỉnh táo em có lầm đường lạc lối,em rất mong các bác bỏ quá cho mà hạ án phạt xuống,xin đừng ban vĩnh viễn em như vậy,em xin hứa sẽ không tái phạm ạ :D

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
hic,bác ơi cho em hỏi sao nik cũ của em bị án phạt nặng nề thế ạ :( tối hôm qua lúc đêm hôm khuya khoắt tinh thần không tỉnh táo em có lầm đường lạc lối,em rất mong các bác bỏ quá cho mà hạ án phạt xuống,xin đừng ban vĩnh viễn em như vậy,em xin hứa sẽ không tái phạm ạ :D
Em thấy bác vừa hứa sẽ ko tái phạm nữa.Xong lại spam ngay đc một bài ko có ý nghĩa.
ID : Nghia90

Nghia90

Tài xế O-H
em xin thề là em không có ý định spam,e chỉ thấy cụ kia_service post ở trên là :"Bác làm thêm 1 bài nữa về Bloc không xài ly hợp điện từ cho đủ bộ ạ."
mà không thấy bác chủ thớt cũng như ai trả lời,thì em nói vậy để đưa topic lên đầu để bác nào biết thì share cho a e vì topic này cũng cũ rồi,chẳng nhẽ không biết rồi đề nghị cũng là cái tội,hóa ra các cụ coi như vậy là spam vô nghĩa ??? :|
em vẫn xin giảm án cho nik cũ của em,từ nay mà các cụ phát hiện em còn spam vô nghĩa kiếu đấy thì ban IP em vĩnh viễn luôn đi,chẳng qua dạo này em mới tham gia diễn đàn,trình độ còn non kém,cũng có đọc các topic luật lệ nhưng chưa biết luật là cứ phải bài thật hay thật ý nghĩa mới được post,thấy mọi người thank thì em cũng thank,thấy mọi người để mail xin share thì em cũng vậy thôi,không ngờ em lại bị ban vĩnh viễn,giờ em đã hiểu ra vấn đề,các cụ cứ cảnh cáo em chứ đừng ban vĩnh viễn nick em như vậy ạ :D
ông cha ta có câu : "không biết không có tội" với "đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại"
Các cụ toàn những bậc bề trên lão làng thấy tụi trẻ em phạm sai lầm thì chỉ bảo,nhắc nhở cảnh cáo cho hiểu ra chứ sát phạt thẳng tay ban vĩnh viễn thật phũ phàng với em làm sao :( sáng nay e vào thấy bị ban nick không lý do shock quá :(
dù sao thì e cám ơn các cụ cho cho e giảm bớt nông nổi mà ngộ ra nhiều điều :D

Tiện em hỏi luôn sao trong topic thông báo của ban quản trị lại có bác vào post những bài vô nghĩa kiểu này ạ :
Cụ ấy là Fan ruột của ca sĩ Ưng Hoàng Phúc mà cụ Lớp !^^:22::22::22:
không biết trường hợp này sẽ bị xử lí thế nào :|
e xin lỗi cụ Nguyễn Long,em có sai thì sai thật nhưng đừng nói xoáy mà nhạo báng em kiểu đó ở những topic mang tính nghiêm túc thế này :|

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Cấm vĩnh viên và xóa 32 bài viết vô ích của thành viên Nghia™
Cụ Đai đã nói rõ như thế này rồi mà bạn vẫn :
sáng nay e vào thấy bị ban nick không lý do shock quá :(

BQT O-H này làm việc công minh lắm.
Người ta xem cả những đóng góp lẫn sai phạm để căn cứ vào đó xử lý.

Đơn giản nếu bài viết của bạn này :
hay nhỉ,có cả lốc lạnh không xài ly hợp điện từ ạ,e mới nghe lần đầu :D
Bạn nói là : Cụ..(gì đó)..ơi. Em chưa hiểu rõ (biết) cái này lắm.Cụ có thể nói rõ giúp em được ko?Cảm ơn cụ

Ranh giới giữa "đóng góp" và "spam" nó mong manh nhưng dễ phân biệt lắm.

Đây ko phải TOPIC để bàn luận.Kiến nghị của bạn sẽ được BQT O-H xem xét và sẽ có quyết định sau.Ko thắc mắc gì thêm trong topic này.để tránh tội lại nặng thêm .
b-(

Nghia90

Tài xế O-H
Cụ Đai đã nói rõ như thế này rồi mà bạn vẫn :

BQT O-H này làm việc công minh lắm.
Người ta xem cả những đóng góp lẫn sai phạm để căn cứ vào đó xử lý.

Đơn giản nếu bài viết của bạn này :

Bạn nói là : Cụ..(gì đó)..ơi. Em chưa hiểu rõ (biết) cái này lắm.Cụ có thể nói rõ giúp em được ko?Cảm ơn cụ

Ranh giới giữa "đóng góp" và "spam" nó mong manh nhưng dễ phân biệt lắm.

Đây ko phải TOPIC để bàn luận.Kiến nghị của bạn sẽ được BQT O-H xem xét và sẽ có quyết định sau.Ko thắc mắc gì thêm trong topic này.để tránh tội lại nặng thêm .
b-(

Vâng,em cám ơn ạ :D mong các cụ xem xét dùm mà mở lòng từ bi hỉ xả khoan hồng cho em :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên