Đấu điện gương chiếu hậu MEC S320

B
Bình luận: 24Lượt xem: 3,997

engine16

Tài xế O-H
có nhiều cái gương không có mạch ngắt đâu cụ boy ạ đó là lý do nó phải qua hộp .nếu đấu bình thường .ví dụ ở chế độ gập và mở gương ra sẽ bị ngâm điện cho mô tơ nâu sẽ om và làm hỏng mô tơ .tiêu hao điện năng nữa đó cụ .tất nhiên dòng điện qua cuộn dây cái mô tơ gập gương đó nó không làm cháy xe được .em nói vậy có đúng không .trân trọng.

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
có nhiều cái gương không có mạch ngắt đâu cụ boy ạ đó là lý do nó phải qua hộp .nếu đấu bình thường .ví dụ ở chế độ gập và mở gương ra sẽ bị ngâm điện cho mô tơ nâu sẽ om và làm hỏng mô tơ .tiêu hao điện năng nữa đó cụ .tất nhiên dòng điện qua cuộn dây cái mô tơ gập gương đó nó không làm cháy xe được .em nói vậy có đúng không .trân trọng.
Trường hợp của em là trường hợp mà bác nói đây ah.cái hộp khiển của nó nằm dưới chỗ để chân trước bên phụ.do dây điện bên trong gương bị ô xi hóa hỏng hết áo nhựa bảo vệ nên chạm chập vào nhau khiến bên trong cháy đen hết vào.cuối cùng em xác định các dây của khiển mặt gương và mô tơ gập gương 2 bên để đấu ra bên ngoài đó ah.còn các chế độ khác cảu hộp thì đã mất do hộp toi ah.cái hộp nó cháy hình như em cũng đăng ảnh lên rồi đó

engine16

Tài xế O-H
làm theo kỹ thuật đừng chế tác nha đó là điều em muốn nói .AN TOÀN CHO BẢN THÂN 1 NGƯỜI THỢ LÀ 1 ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT.VÀ NGƯỜI THỢ PHẢI GHI NHỚ ĐIỀU NÀY NHA.

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
làm theo kỹ thuật đừng chế tác nha đó là điều em muốn nói .AN TOÀN CHO BẢN THÂN 1 NGƯỜI THỢ LÀ 1 ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT.VÀ NGƯỜI THỢ PHẢI GHI NHỚ ĐIỀU NÀY NHA.

em cảm ơn bác. xe đời ơ kìa,chủ xe không có tiền thay 1 cái hộp hơn chục triệu nên em đấu công tắc khiển gương cho họ thôi ah.cũng là do hoàn cảnh đấy.cảm ơn bác nhiều

oto16ahn

Tài xế O-H
Mấy con vít k nguyên bản rôi. em gặp 1 con e280 mà e pai chịu vì k có bộ sao 5 cánh cụ ạ.em đành cho nó vào hãng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên