đèn check lúc nỗi lúc không!

thieugia1315
Bình luận: 7Lượt xem: 1,634

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chào các cụ! em có con xe kia morning đời 2014 bị nỗi đèn check chập chờn lúc sáng lúc tắt. lúc đèn check sáng thì đạp ga không lên cảm giác bị ỳ máy. em cũng chưa gặp trường hợp này bao giờ. mong các cụ chém giúp em tý . thank các cụ nhiều!
sao lúc sáng bác không cắm máy vào xem lỗi gì. nếu đạp ga không lên bác xem con MAP thử.

thichhochoi

Tài xế O-H
chào các cụ! em có con xe kia morning đời 2014 bị nỗi đèn check chập chờn lúc sáng lúc tắt. lúc đèn check sáng thì đạp ga không lên cảm giác bị ỳ máy. em cũng chưa gặp trường hợp này bao giờ. mong các cụ chém giúp em tý . thank các cụ nhiều!
cái này cụ kiểm tra lại mấy zac điện cảm biến xem có e nào lỏng không ợ...chứ xe đời mới thế mờ..

baolinh2012

Tài xế O-H
em cũng từng gặp trường hợp kiểu như thế này .nó là do tiếp xúc mát vỏ xe kém.cụ thử bắt lại những ốc mát xem.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên