[DHOT3]Tường thuật buổi bảo vệ chính thức 29.07.2011 lớp DHOT3

Duyleauto

Tài xế O-H
Sáng ngày hôm nay 29.07.2011 anh em DHOT3 đã kết thúc 4 năm chinh chiến trong mái trường HUI bằng buổi thuyết trình ĐỒ ÁN TỐT NGHIỆP. Nói chung tình hình của mỗi nhóm đều căng thẳng trước những câu hỏi hóc búa của các thầy phản biện nhưng vì tính chất quan trọng của buổi thuyết trình các nhóm đã chuẩn bị rất kĩ và trả lời được hết và đạt được số điểm rất cao giành cho các nhóm. Các nhóm nhận được sự đánh giá rất cao từ hội đồng phản biện về tính chất, nội dung, cũng như cách trình bày. Bên cạnh đó cũng còn những thiếu xót nhở cần rút kinh nghiệm. Anh em đã hoàn thành rất tốt nhiệm vụ của mình như vậy là chính thức anh em đã được tốt nghiệp. Dưới đây là những hình ảnh tường thuật lại buổi thuyết trình

Mới sáng lên chuẩn bị vào phòng thuyết trình 2 bác này đã kịp tự sướng đề ba đấy.

Quang cảnh phòng thuyết trình nhìn từ bên ngoài

Chuẩn bị nước uống cho các thầy trong hội đồng phản biện

Trong khi đó đã có một số mem bắt đầu tự sướng. Hahaha

Hai bác này rất nổi tiếng, một bác là trùm Lâm Đồng, một bác là XL hội

Bốn anh em trên một cái bảng thuyết trình

Có một bác rất tếu, đi giày lại không đi tất thế mới ác chứ.

Bác ấy đây

Cùng nhau với bài đồ án của mình

Hai bác này lại mượn của người ta làm của nhóm mình

Thầy đọc quyết định trước khi bắt đầu vào thuyết trình chính thức

Nhóm đầu tiên, nhóm bác Lê Duy mở màn.

Nhóm thứ hai nhóm bác Hải XL hội

Vẻ mặt rất căng thẳng của nhóm bác Hải trước những câu hỏi của hội đồng phản biện

Trong khi đó phía dưới các nhóm đang trao đổi rất sôi nổi và đợi tới lượt của nhóm mình

Bên ngoài sau khi thuyết trình xong phần của mình bác này đi tự sướng với các anh em khác

Một nhân vật sống ẩn dật nay xuất hiện với một hình ảnh hoàn toàn mới với cái đầu bóng mới

Trong khi đó phía trên hội đồng phản biện đang làm việc hết sức tập trung

Bên phiá bên kia chiến tuyến hội đồng, các anh em cũng đang chiến đấu rất cật lực, với nhóm Đình Lượng đang mở màn, trông có vẻ căng thẳng đó các bác

Phía dưới một số anh em tranh thủ tự sướng

Trong khi các anh em đang thuyết trình bỗng có một đoàn khảo sát vào thăm chính phòng ta, anh em có một phen hãnh diện nhé.

Phía trên là nhóm cuối cùng vào chiến đấu

Sau khi nhóm cuối cùng kết thúc, anh em như vậy đã kết thúc phần chiến đấu của mình, đã quyết định tự thưởng cho mình bằng một cuộc đạp phá tại quàn Cò Kếu trước khi đi một cơn mưa bất chợt ập xuống báo hiệu một buổi chiều mát mẻ

Bác Hải XL hội và bác Hà lâu lắm mới hội ngộ cùng anh em

Các bạn có thể nhìn anh chàng mặc áo ba lỗ có bộ ngực rất ngầu. Đó là một tay thợ tập thể hình chuyên nghiệp với thể hình bao người ao ước không được như anh ấy

Các bác chiến sỹ diệt mồi đây

Anh em DHOT3

Sau khi kết thúc cuộc đạp phá tại vị trí thứ nhất, trước khi rời để đến vị trí tiếp theo, anh em kịp xếp hàng hết lại các con chiến mã với đầy đủ các anh em

Kết thúc là quán Karaoke Trung Nguyên

DHOT3

diepviensammo

Tài xế O-H
nguong mo cac bac wa. e hc ot4 ma k bit cuoi nam co dc dung tren buc de dc phan bien nhu may bac ko nua. cug vat va lam day. hc hanh thj lạ hoaj

Duyleauto

Tài xế O-H
Vậy thì bác hãy cố gắng ngay từ bây giờ đi, bác cũng có thể làm được mà, có gì đâu mà bác cứ quan trọng hóa thế.Kekekeke

hieuhoa911

Tài xế O-H
@@ e học Oto6, nhìn mấy a bảo vệ đồ án sao e run wa' @@, cho e hỏi tý, ai cũng phải bảo vệ đồ án cùa mình khi tốt nghiệp hết hả mấy a, hay là có tiêu chí về học lực j hok ???

Duyleauto

Tài xế O-H
Không đâu bạn ah để có thể làm được đồ án tốt nghiệp đồi hỏi xe bạn phải đủ mạnh, xăng dự trữ phải đủ hay nói một cách khác là khả năng và điểm tổng kết của bạn phải trên 7.0. Bạn yên tâm đừng lo, để làm được ngay từ bây giờ bạn nên chăm sóc cho con xe của mình, hãy độ mọi thứ để mọi thứ phải ok trên đường đua nhé.

hahuynh1038

Tài xế O-H
herher ..hôm ấy vui quá choy hen bác buctuonglua....hôm nào xong xuôi ổn định công việc chúng ta làm thêm tập 2 với nhau nhé !!!

VIU

Tài xế O-H
Các cụ giờ nghĩ lại chắc thấy ấm cũng lắm nhỉ. Thời gian trôi nhanh quá link ảnh bị lỗi khá nhiều rồi cụ Duy ợ.

p/s: Bác nào có thể chia sẻ với Em những câu hỏi khi bảo vệ đồ án môn ĐỘNG CƠ ĐỐT TRONG được không ak.

N

nguyennghiaauto

Khách
các bác ơi cho em hỏi bánh răng của xe đầu kéo mỹ đời 2008, có 38 răng ngoài xéo và có 29 răng trong có phai là banh răng hộp số khong các bác và la bánh răng số mấy , xin các bác giúp em

Bên trên