địa chỉ học catia ở đà nẵng

P
Bình luận: 9Lượt xem: 2,969

vietnhatcar

Tài xế O-H
Sai lầm lớn, Các bạn muốn học gì trong catia, đhbk đà nẳng đào tạo chả áp dụng được gì đâu. ai cần mình sẻ thành lập đội chuyên training về phần mềm catia: các module chính: part, assy, sheet metal, shape, digital mockup...

lqkhanh2992

Tài xế O-H
Sai lầm lớn, Các bạn muốn học gì trong catia, đhbk đà nẳng đào tạo chả áp dụng được gì đâu. ai cần mình sẻ thành lập đội chuyên training về phần mềm catia: các module chính: part, assy, sheet metal, shape, digital mockup...
Bạn nói vậy là không đúng rồi. Mình thấy thầy Trung dạy Catia ổn đó chứ, với lại với số tiết hạn chế trên trường thì thầy chỉ dạy những thứ cơ bản và hơi nâng cao lên một chút thì khi thi sinh viên đã than trời rồi. Còn nếu ai có tinh thần học hỏi thêm thì thầy luôn giúp đỡ, cái chính vẫn là do mình tự tìm tòi học hỏi thêm trên mạng thêm thôi. Còn mình nhớ không nhầm là hình như gần trường Bách khoa đường Đặng Tất gì đấy có dạy cad/cam, solid, catia thì phải..

vietnhatcar

Tài xế O-H
Đồng ý là tự học là chính, nhưng hiện tại Thầy Trung đang dạy lạc đề, hồi tôi học chỉ chủ yếu học phần CAM (nhưng catia không mạnh phần này), cái chính của kỹ sư Ô tô là phần CAD và CAE thì không có gì cả.

bngoctuan11

Tài xế O-H
Mình thấy thầy Trung dạy ổn,nhiệt tình còn việc áp dụng Catia cho công việc sau này thì chỉ có mấy bác ra trường rồi mới biết.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên