dien xe wave anpha

V
Bình luận: 4Lượt xem: 3,546

v65962

Tài xế O-H
Chào các bạn!
Mình có vấn đề này cần tư vấn giúp. Số là mình dg dùng wave anpha nhưng chuyển từ sạc theo xe sang xài sạc cầu 5 dây của Atila đời đầu và đèn đêm sử dụng từ bình. thời gian đầu lắp vào thì chạy rất tốt nhưng không hiểu sao 3 tháng gần đây thì cứ 1 tháng là hết bình, mình đã tìm kỷ xem có chỗ nào bị rò điện làm hết bình hây không nhưng không có. Mình đang nghi là cục xạc bị vấn đề nên xả hết điện của bình, anh em nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp mình cách sửa chữa. Xin cảm ơn rất nhiều

Wanted

Xe Tăng
Chào các bạn!
Mình có vấn đề này cần tư vấn giúp. Số là mình dg dùng wave anpha nhưng chuyển từ sạc theo xe sang xài sạc cầu 5 dây của Atila đời đầu và đèn đêm sử dụng từ bình. thời gian đầu lắp vào thì chạy rất tốt nhưng không hiểu sao 3 tháng gần đây thì cứ 1 tháng là hết bình, mình đã tìm kỷ xem có chỗ nào bị rò điện làm hết bình hây không nhưng không có. Mình đang nghi là cục xạc bị vấn đề nên xả hết điện của bình, anh em nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp mình cách sửa chữa. Xin cảm ơn rất nhiều

Bác câu như thế nào bác có thể cho em xem sơ đồ hok ? nếu bác nghi ngờ cục sạc thì thay mới xem nó thế nào ?

MR. SÊN

Tài xế O-H
Chào các bạn!
CHÀO BÁC EM HỎI CÁI NÀY TÝ: SẠC ĐÓ BÁC MUA BÁO NHIÊU K...NẾU TỪ 200K TRỞ LÊN THÌ CŨNG OKE LẮM, NÓI VẬY THÔI CHỨ KHÔNG CHẮC CHO LẮM ĐÂU...CÒN NẾU LÀ KHOẢNG 100 --> 120 OR 150K THÌ ĐÚNG LÀ NÓ RỒI ĐÓ....
TIỆN BÁC VẼ CÁI SƠ ĐỒ MÀ BÁC CÂU ĐÈN NHƯ THẾ NÀO ANH EM TRÊN NÀY SẼ CÓ HƯỚNG GIÚP BÁC CỤ THỂ HƠN.
NẾU BÁC CÂU NHƯ VẦY THÌ RẤT LÀ OKE...ĐÚNG NHƯ XE ATTILA LUÔN...HÌNH ĐÂY.
[/URL][/IMG]

TIỆN BÁC ĐO KIỂM TRA LUÔN NGUỒN SẠC VÀO ẮC QUY LÀ BAO NHIÊU V.....
CHÚC THÀNH CÔNG

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên