Đưa vào hoạt động phiên bản mới diễn đàn O- H năm 2013

Administrator
Bình luận: 196Lượt xem: 19,738

tranquynhnd

Tài xế O-H
Em dùng điện thoại .khi kích vào tài liệu để xem số điểm đặt cuả tài liệu thì có thông báo bạn bị mất điểm down tài liêu măc dù em ko hề down. mong các ad giải thích júp em phát

Diabay

Tài xế O-H
.
Hôm nay cụ nào lại làm thủng thùng xăng của tui rồi, hơn 2100L chảy chỉ còn 2L ?

Chắc lại tony pha sơn hả hả ? :D

Thân ái.

dielove19

Tài xế O-H
Mod ơi. Sao trong phần sửa chữa đồng sơn chuyên nghiệp. Những bài ngày trước thảo luận chỉ có 1 số bài thôi ah. Còn 1 số bài đi đâu rồi ah mà em không thấy. Có cái topic : " Sơn Ô Tô- Topic không chỉ dành riêng cho những ai yêu và thích sơn ô tô" cũng không có. Mong mode xem giùm.
Hình như acc em có cả xăng được đổ mà sang bên này mất tiêu đầu rồi :(

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
Em dùng điện thoại .khi kích vào tài liệu để xem số điểm đặt cuả tài liệu thì có thông báo bạn bị mất điểm down tài liêu măc dù em ko hề down. mong các ad giải thích júp em phát
Báo cáo cụ : Ở giao diện điện thoại có cho cụ thấy rõ số xăng cần có để download tài liệu và số xăng dự trữ của cụ hiện có, khi cụ bấm vào download và xác nhận, cụ sẽ mấy số xăng tương ứng.
Cụ xem hình ảnh chụp màn hình

Bác quản trị giúp em với.em đang có 200 lít xăng nhưng tối nay em vào thì thấy chỉ còn 56 lít, nhờ cụ quản trị kiểm tra dùm em với vì em dành dụm để tải tài liệu mà chưa đủ điểm tải thì giờ chỉ còn có nhiêu đây, mong các cụ xem dùm em nhé.em cám ơn các cụ trước :)
Xăng của cụ đã được bơm bổ sung thưa cụ. Rất mong cụ thông cảm và cố gắng hơn nữa cho sự phát triển chung của diễn đàn

lovemachine

Tài xế O-H
Cụ mrtony lại xem hộ tôi với. Buổi sáng còn hơn 1400 lít xăng mà giờ tự dưng lại còn 50 lít thôi. Lỗi này vừa bị hôm trước nay lại lặp lại cụ ạ.
Thank cụ nhé

hathele

Tài xế O-H
một số mục khi bấm vào thì bị lỗi không đọc được vd ở mục ( mới nhất. )
điểm bị mất nhiều lần
mục nhắn tin thỉnh thoảng không viết được phải thoát đi bật lại.
mong diễn đàn sớm khắc phục để hoàn thiện hơn

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
một số mục khi bấm vào thì bị lỗi không đọc được vd ở mục ( mới nhất. )
điểm bị mất nhiều lần
mục nhắn tin thỉnh thoảng không viết được phải thoát đi bật lại.
mong diễn đàn sớm khắc phục để hoàn thiện hơn
Chào cụ
Cảm ơn cụ đã report lỗi cho BQT
Xin được trả lời cụ thế này ạ :
  1. Diễn đàn không có cơ chế trừ điểm thành viên khi xem bài viết ở bất kỳ chuyên mục nào ak
  2. Việc điểm bị mất nhiều lần BQT đã khắc phục và kính mong cụ và các thành viên khác cảm thông cho những lần mất điểm đó
  3. Mục nhắn tin thỉnh thoảng không viết được rất có thể do đường truyền internet hơi chậm nên có thể gây ra tình trạng lỗi hoặc khó thao tác. Tuy nhiên, BQT xin ghi nhận và sẽ kiểm tra nếu xuất hiện lỗi
  4. Một số mục khi bấm vào bị lỗi không đọc được ==> Có thể cụ đã truy cập vào mục mà thành viên không đủ quyền truy cập. Nếu không phải, kính mong cụ chụp ảnh lỗi màn hình để BQT có cái nhìn rõ hơn về lỗi này, sau đó BQT sẽ khắc phục ngay
Rất cảm ơn cụ đã có những đóng góp để diễn đàn ngày càng tốt đẹp hơn, phát triển hơn. Cá nhân tôi chỉ mong thấy thật nhiều report thế này để làm việc và khắc phục sao cho diễn đàn trở nên hoàn hảo. Tất nhiên, không có lỗi là tốt nhất, nhưng không có sản phẩm nào là hoàn mỹ cả. Một lần nữa rất mong nhận được nhiều phản hồi từ quý thành viên của diễn đàn. Trân trọng !

canhoto

Tài xế O-H
Cụ nào xem giúp em với ah! Mới hôm qua e vẫn còn hơn 500 lít xăng, sáng nay định down ít tài liệu thì thấy còn 52 lít. Không biết do hệ thống lỗi hay em bị lộ mật khẩu nên có ai dùng!

Diabay

Tài xế O-H
.

Hình như chưa start tính năng cài Avatar hay sao mà mình tìm hết mục cá nhân cũng không thấy các cụ ạ.

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
View attachment 6676

Lỗi download xếp Tony ơi, kiểm tra lại
Báo cáo cụ, cụ vui lòng cho biết lỗi này khi download tài liệu nào, "please send link to me". Cảm ơn cụ
Lỗi xóa bài xem xét lại giùm nhé tonyView attachment 6690
Báo cáo cụ Ka động lực, lỗi này do bài viết thuộc một thành viên đang có số điểm <15 điểm, nên khi xóa, thành viên sẽ bị trừ đi 15 điểm, nhưng do không đủ điểm nên hệ thống sẽ trừ âm điểm của thành viên đó. Tuy nhiên, diễn đàn tạm thời không chấp nhận điểm âm, nên phát sinh lỗi khi request đến hệ thống. CŨng báo cáo cụ luôn, hiện đã fix lỗi này và xóa bài viết bình thường
Trân trọng ![DOUBLEPOST=1389846594,1389846174][/DOUBLEPOST]
.

Hình như chưa start tính năng cài Avatar hay sao mà mình tìm hết mục cá nhân cũng không thấy các cụ ạ.
Báo cáo cụ, em đã mở quyền thay đổi avatar và một số quyền cho nhóm Lão thành OH rồi ạ. MOng cụ thông cảm, đôi khi có sự thiếu xót không đáng có
Trân trọng !

hathele

Tài xế O-H
cụ ở kiểm tra lại cái font xe sao nhé. với lại số có vấn đề ví dụ như số không ( 0 ) nhìn như chữ o ấy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên