fortransit doi 205 máy xăng ì máy khi đủ tải

H
Bình luận: 9Lượt xem: 721

halonghd1

Tài xế O-H
hiện nay nhà em đang làm em fortransit máy xăng đời 205 .hiện bệnh em nó như sau : khi đứng 1 chỗ ga thì máy khỏe và thoát máy nhưng khi đủ tải <2 tấn > thì cảm nhận rõ rệt máy i và lên rất chậm . khi đó đứng lại và ga hết ga khoảng 2 phút rồi nhả ra thì vòng tua máy tụt về 4-5 00 v/p máy rung rồi mới êm máy lại > nhà em ko có máy test chưa biết lỗi gì mong các bác chỉ giáo

dangtam03yt

Tài xế O-H
Em lại nghĩ khác,chắc bàn ép lá côn có vấn đề.Còn ga lên sau đó nhả ra máy rung thì nhiều con bị lắm,do đối trọng trong máy thôi.

hungem

Tài xế O-H
Bạn kiểm tra bu gi có tốt không , và kiểm tra áp suất xăng khi tua máy xuống có bị
tuột áp suất không nhé

halonghd1

Tài xế O-H
hiện nay nhà em đang làm em fortransit máy xăng đời 205 .hiện bệnh em nó như sau : khi đứng 1 chỗ ga thì máy khỏe và thoát máy nhưng khi đủ tải <2 tấn > thì cảm nhận rõ rệt máy i và lên rất chậm . khi đó đứng lại và ga hết ga khoảng 2 phút rồi nhả ra thì vòng tua máy tụt về 4-5 00 v/p máy rung rồi mới êm máy lại > nhà em ko có máy test chưa biết lỗi gì mong các bác chỉ giáo
cảm ơn các bác đã chỉ giáo . chiều nay em đã làm như các bác nói và xe đã chạy ngọt luôn. cảm ơn các bác nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên