Giáo trình điện tử hệ thống phanh abs - spkt tphcm

N
Bình luận: 40Lượt xem: 8,379

minhhuy.ya

Tài xế O-H
Cụ hoang3539 đã nhận được mail của tôi chưa sao bác không lên tiếng để các bác khác nghi ngờ tui vậylàm người tốt khó thiệt

Em sẽ không nghi ngờ cụ. Nếu cụ cho em điều đó chứng minh cụ đến với tinh thần chia sẽ. Không những em mà người khác đều biết. Ngược lại thì sao cụ biết rồi đấy. Đôi lời vậy thôi, nếu cụ cho thi gởi link vào INBOX cho em. Còn không thì xin dừng lại ở đây, tránh làm loãng Topic của người khác. Thank cụ!

nguyenvutuguitar

Tài xế O-H
Minhhuy.ya bác có nghe câu này chưa đừng có màtrông mặt mà bắt hình dongai thì tui không biết nhưng riêng tui không phải là người 2 lời bạn đừng có mà vơ đũa cả nắm nha kẻo tui nắm lại thì tui sẽ đụt vào mặt đó nha

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Cảm ơn tinh thần của các cụ. Không cho thì thôi cụ ạ. Không cần phải nặng nhẹ nhau như thế đâu. Mình xin khi chiều cũng để coi tình thần của cụ thế nào thôi. Chứ mình thì cần gì xin. Giàu nghèo có quan trọng gì đâu, quan trọng là tinh thần chia sẽ cụ ạ.

Dừng lại tất cả các comment tại đây luôn nhé. Điểm đã đặt, yêu cầu dùng điểm để load về. Bắt đầu từ bây giờ chỉ có comment liên quan đến vấn đề download và sử dụng.

Dù ai để mail, bất cứ hình thức nào đều sẽ bị xử lý theo quy định. Trân trọng!

TUBUI

Tài xế O-H
pác cho em xin với
em đang làm đồ án phần này nên cần gấp lắm ah
cảm ơn pác nhiều
EM CHO BÁC THÌ CŨNG DƯỢC THÔI !!!!!hãy đọc mail và không để mail dưới mọi hình thức nha cụ vi phạm giao thông oh khoản 3 đề nghị cụ không tái phạm
hãy dùng chức năng tin nhắn

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
mình cũng muốn bổ sung kiến thức phần này nhưng điểm cao quá biết bao giờ mình mới vớ tới hả các cụ tình hình này kéo dài chắc chắc e hỏng biết nó mà nó cũng hỏng biết e luôn quá.! khổ

hung_audi

Tài xế O-H
Bác nào cần tìm hiểu về nó cứ để mail bên dưới em cho vìđây là tài liệu ông thầy em cho nên em muốn chia sẽ thôi nếu có vi phạm nội quy của oto-hui thì em không cho nữa nha các bác mong các bác thông cảm
Bác có thể gửi cho em với ah : Nguyenxuanhungkt3@gmail.com . Em không đủ điểm để tải . Em cảm ơn bác !

DuyAnh1995

Tài xế O-H
Dung lượng: 248 MB

View attachment 9763

View attachment 9764

View attachment 9765

View attachment 9766

View attachment 9767

Để đọc file này cần cài đặt chương trình Virtual Drive. Link http://data.oto-hui.com/k6tq855lx3a1.html
CODE(Mã)Serial :
BSP11-30600-C8A0D-6R8DN-A4G7Y

Sau khi cài đặt xong, các cụ khởi động chương trinh và làm như thế này

Nháy chuột vào file vừa chọn rồi vào đây ạ:

Đã ok nhé các cụ !
điểm quá cao bác có thể giảm lại dc ko ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên