Giúp đỡ em con xe 3t5 mighty hàng nhập korea đời 2005

M
Bình luận: 17Lượt xem: 2,073

mini_cooper

Tài xế O-H
Chào cả nhà.e gặp 1 trường hợp mà e không làm được mong mọi người tư vấn và giúp đỡ e...e bị 1 con xe 3t5 mighty hàng nhập koera đời 2005 không ga được nhưng cứ bơm tay thì ga được.e cũng đã thay lọc dầu,bơm tay,tháo thùng dầu tyô thông súc rửa mà vẫn không được,xe không có báo đèn check k có mã lỗi.mong mọi người giúp đỡ e

tranquynhnd

Tài xế O-H
Ðề: Giúp đỡ

Con này phun điện tử hay phun thường hả cụ xin lỗi vì em hỏi hơi gà 2005 thì chắc là phun thường rồi cụ kiểm tra kĩ đường ống nhé nhất là chỗ đầu nối khả năng nó bị E ở trên đường ống khiến đầu ko hút lên được nếu phun điện tử cụ kiểm tra cái bơm điện xem có hoạt động ko

tranquynhnd

Tài xế O-H
Ðề: Giúp đỡ em con xe 3t5 mighty hàng nhập korea đời 2005

Em ko quen làm xe tải nếu như ở xe du lịch bệnh này hay bị ở cái van điều khiển dầu vào nằm trên bơm cao áp ấy cụ thử tìm tháo ra vệ sinh đi xem sao

tuancuong_91

Tài xế O-H

Em cũng gặp trường hợp nay,do người ta đổ nhầm xăng vao,bạn ktra chất lượng dầu xem

mini_cooper

Tài xế O-H

Mình cũng kiểm tra dầu rồi,nhưng không phải bạn à,tại nhà nó có mấy xe đều đổ dầu ở một chỗ nhưng các xe khác thì không bị

lehuyvu79

Tài xế O-H

Tháo bơm cao ap ra vệ sinh đi ,có thể các van bị kẹt ,hoặc bẩn làm dầu kg lên bơm dc.

nguyendzzung

Tài xế O-H

Cụ đã cắm máy kiểm tra chưa
máy điện làm mò ko phải là phương pháp tốt,như con 2,5 t e cắm máy kiểm tra lỗi chân ga
thay bàn đạp ok luôn
:dl

HOANTCNA

Tài xế O-H

Bác ko biết đã chữa dc bệnh em nó chưa ,post lên cho anh em biết với

HOANTCNA

Tài xế O-H

Bác ko biết đã chữa dc bệnh em nó chưa ,post lên cho anh em biết với

mini_cooper

Tài xế O-H

Cảm biến chân ga em thay rồi nhưng k được,mới cả từ lúc e bảo nó đánh đi cân bơm rồi la không thấy nó quay lại nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên