Gscan chuyển thành gds

hung dong anh
Bình luận: 29Lượt xem: 4,092

nguyen nghi

Tài xế O-H
View attachment 26025 Cáp e nó thế này đúng k cụ ơi
cái này là cáp mini-HDMI to RS232 rồi cụ, cáp nó đây cơ ạ

giangct

Tài xế O-H
Đã có ai kết nối kiểu này thành công chưa ạ? mình thử kết nối rồi, phần mềm GDS nhận diện Gcan giống như VCI nhưng không thể kết nối với xe được, mặc dù trong gscan vẩn vào xe bình thường, không biết lổi ở đâu. khi kết nối GDS báo là không thể kết nối VCI với xe được, kiểm tra cable và khóa điện.

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
caí này mạo hiểm và em cũng tèo một con gscan rồi gửi máy đi bảo hành và kết quả là đổi máy khác giờ nhà cháu ko giám vậy nữa thật ra là bị 2 con gscan 1con em làm nó tèo một con thì có ông ban bị tèo khi cắm vào con avante hyundai xong luôn ko hiểu chết tại sao

truongphonghp

Tài xế O-H
caí này mạo hiểm và em cũng tèo một con gscan rồi gửi máy đi bảo hành và kết quả là đổi máy khác giờ nhà cháu ko giám vậy nữa thật ra là bị 2 con gscan 1con em làm nó tèo một con thì có ông ban bị tèo khi cắm vào con avante hyundai xong luôn ko hiểu chết tại sao
Úi Quang Tèo hả a e đang tính gọi hỏi anh về cái món này thế này thôi E xin từ bỏ thành thánh phá thì toi :v

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Úi Quang Tèo hả a e đang tính gọi hỏi anh về cái món này thế này thôi E xin từ bỏ thành thánh phá thì toi :v
dừng dại trừ khi tận mắt thấy chú ah gscan ko rẻ đâu
anh dính một con xưởng anh và một con trong xưởng trong cao xanh ngay hôm chuyển dao máy luôn có anh trong tân phát biết đấy nguyen nhân tại sao thì mấy anh ấy biết rõ nhát vì chính các ông ấy bầy ra trò này mà có thành công rồi mà chưa tận mắt nên ko giám thử lần 2 vì máy xắp hết bảo hành rồi
còn cụ nào thành công thì cho anh em cái video xem nào chứ chém gió ai tin
em dính rồi nên hãi

truongphonghp

Tài xế O-H
dừng dại trừ khi tận mắt thấy chú ah gscan ko rẻ đâu
anh dính một con xưởng anh và một con trong xưởng trong cao xanh ngay hôm chuyển dao máy luôn có anh trong tân phát biết đấy nguyen nhân tại sao thì mấy anh ấy biết rõ nhát vì chính các ông ấy bầy ra trò này mà có thành công rồi mà chưa tận mắt nên ko giám thử lần 2 vì máy xắp hết bảo hành rồi
còn cụ nào thành công thì cho anh em cái video xem nào chứ chém gió ai tin
Vâng hì hôm nay mới chém gió với xếp về cái này xong vì ngồi update cái máy lên mà. Bên E còn 1 năm nữa những cũng k dám làm đâu ạ. hihi may mà biết được cái thông tin này k toi :D

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Vâng hì hôm nay mới chém gió với xếp về cái này xong vì ngồi update cái máy lên mà. Bên E còn 1 năm nữa những cũng k dám làm đâu ạ. hihi may mà biết được cái thông tin này k toi :D
cứ từ từ nếu ok mất it tiền khoảng vai củ là có thể làm dc ok chứ đừng tự làm kẻo toi lại ở đợ đấy nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên