Hệ thống điện thân xe và điều khiển trên ô tô - PGS.TS Đỗ Văn Dũng ( bản full )

buidinhduong
Bình luận: 53Lượt xem: 68,857
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dinhthang195

Tài xế O-H
rất hữu ích cho những người đam mê điện ô tô, chân thành cảm ơn cụ đã chia sẻ tài liệu quý cho anh em diễn đàn
[MERGETIME="1397104379"][/MERGETIME]
fonts vni-times
em cũng bị như bác khi đọc trên đtdđ bác copy vào máy tính mà đọc. thân!
trên điện thoại chỉ dùng file pdf thôi, vừa nhẹ mà không lỗi font chữ

levanhailoan

Tài xế O-H
quả thực cái này rất bổ ích cho các bạn sinh viên đó mình thấy bậy giờ có oto hui nên việc học hành và tìm kiếm tài liệu củng dể rành hơn nhiêu cảm ơn oto hui

buidinhduong

Tài xế O-H
tại sao vậy bạn? mình đã đổ xăng mà không tải được. bạn cho mình xin link down nhé mail cua r mình : dacsang@gmail.com
Tại vì bạn chưa rõ cách thức download từ diễn đàn thôi chứ có sao đâu.

Link mình sẽ gửi trả vào mail cho bạn, mong bạn bớt chút thời gian tìm hiểu lại cách thức download từ diễn đàn !
Thân !

zl0kjz

Tài xế O-H
Vâng e đã thàng công dowload về tài liệu, cám ơn bác nhiều ạ, chúc bác thành công trong công việc cuộc sống và cống hiến mạnh mẽ cho diễn đàn ạ.. bicycle oh

cauchusfquang

Tài xế O-H
Tài liệu bản full 133 MB bao gồm file Word và PDF. Mình để cả bản word vì cuốn giáo trình này dùng rất nhiều khi làm đồ án. File PDF là do mình chuyển trực tiếp từ Word sang đọc cho tiện và mình cũng để luôn mấy font cơ bản để đọc file word này.
Chúc các cụ học tốt :D

cụ gửi giúp em vào gmail với . em Up về mất 10lít xăng mà không được .
Up về nó ra file Notepad.
gmail của em . cauchusfquang@gmail.com
mong cụ gửi sớm em đang rất cần

nhokkady06

Tài xế O-H
Tài liệu bản full 133 MB bao gồm file Word và PDF. Mình để cả bản word vì cuốn giáo trình này dùng rất nhiều khi làm đồ án. File PDF là do mình chuyển trực tiếp từ Word sang đọc cho tiện và mình cũng để luôn mấy font cơ bản để đọc file word này.
Chúc các cụ học tốt :D

cái này trên google có mà bác

buidinhduong

Tài xế O-H
buidinhduong : mong bác gửi hộ e vào mai này với : gjang564@gmail.com, e mới tham gia lên tải ko thấy gì cả, bác kiểm tra xe e đã đổ 10 lít rồi đó ạ, mong bác gửi gíup e nhé thanks bác nhiều
Cụ down về link download có file .txt. Mở file ấy lên là link download. Nếu cụ cài IDM rồi thì nó sẽ hiện ở phần download. Xem cái này giúp em nhé cụ !

Cụ check mail nhé, em đã gửi !

AHuy_ktct

Tài xế O-H
file này có mạch điện không mấy cụ. con đang cần mạch điện về công nghệ điều chỉnh góc quay của bóng đèn khi xe vào cua mà con tìm mãi không thấy

firefighter

Tài xế O-H
cho em hỏi khi em tải về bung nén ra thì được 2 tập tin 1 tập là pdf và 1 tập tin là word, em không biết 2 tệp trên là 1 hay là 2 phần khác nhau. máy em không biết tại sao mà vào word lại bị lỗi phông. bác nào rảnh comment em cái

buidinhduong

Tài xế O-H
cho em hỏi khi em tải về bung nén ra thì được 2 tập tin 1 tập là pdf và 1 tập tin là word, em không biết 2 tệp trên là 1 hay là 2 phần khác nhau. máy em không biết tại sao mà vào word lại bị lỗi phông. bác nào rảnh comment em cái
Thưa cụ file word và pdf giống nhau. Còn trong file word em đã cố tình để mấy font cần dùng trong thư mục word để đọc rồi thưa cụ !

buidinhduong

Tài xế O-H
:) Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đã tải về thành công rồi.
Tài liệu này hay quá,c ảm ơn bác tài nhé
rất cảm ơn bác về bài viết này. đặc biệt là bác chuyển hết sang file word!
dã doaw song thaks bác
ko mở được abang ơi. cho t xin 1 file lun đươc ko tungphamflv@gmail.com
cảm ơn trươc nha
bạn vẫn chưa sửa tên à. Mình thấy nên để là Điện thân xe và điện động cơ!
bạn cho hỏi mấy cái font đó dùng để đọc phần word à!
Đâu cần phải sửa tên khi mà hình ảnh minh họa đầy đủ mục lục, người đọc đều phải hiểu thưa cụ !
Cám ơn cụ đã góp ý !

Đổ xăng và tải về :) cảm ơn bác nhé.. em cũng đang muốn tìm hiểu thêm ạ
đang cần cái này luoon :D
Thật cám ơn bác! tài liệu quá tuyệt vời luôn!!!!!
Tất cả các bình luận này sẽ bị xóa nhé các cụ ! Lý do xin mời các cụ vào đây đọc giúp em http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-21-11-2013.62930.html
Thân !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên