[Hot]Tài liệu Kia Online - Miễn phí cho Thành Viên OH

Già Làng O-H
Bình luận: 55Lượt xem: 10,389
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mrdp

Tài xế O-H
vân vào bình thường phải không bác em rất thích thằng này với thằng hyundai bác cố gắng anh em còn đựơc nhờ.

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Bác Thinhnhan!
Em vào đăng kí như bác link 100 điểm bác đã đưa nhưng tới mục create acc nó lại nhảy về đăng kí ban đầu.
Mục user ID đánh nick tự chọn hả bác, thường có số của hãng mà?

G7Kaka

Tài xế O-H
Bác Thinhnhan!
Em vào đăng kí như bác link 100 điểm bác đã đưa nhưng tới mục create acc nó lại nhảy về đăng kí ban đầu.
Mục user ID đánh nick tự chọn hả bác, thường có số của hãng mà?

hiện nay trang web đã bảo mật lại rồi nên không vào được bác chịu khó tích điểm đi nhé sẻ có ID cho bác :cp

tuancuongfcoto

Tài xế O-H
Chia sẽ đến Anh Em OH tài liệu chính hãng Kia: http://www.kia-hotline.com/.
Đây là trang đã được Mình tìm cách vào mà không hao tốn 1 xu như trong hãng đã đòi.
5Eur/h, 15Eur/day v.v...

Điều kiện để xem được tài liệu là máy phải cài SVG View. Có thể download tại đây.
Xem tốt nhất ở trình duyệt Internet Explorer

Hao tiền tốn của hơi nhiều

Quần Áo Em Nó đã được lột sạch, mời AE OH hưởng thụ​

Mọi người sử dụng vui lòng comment 1 phát để topic lên trên cho nhiều AE biết đến nha.

Mình chỉ nhận 10 xu thôi.................Cụ [you] đừng quên cái nút giống trong hình này nha:
mình phải nghiên cứu vào trang này đọc tài liệu mới được cảm ơn cụ nhé

vnv811

Tài xế O-H
đây là trang tham khảo thôi. ID tạo miễn phí chứ có phải được phân quyền gì đâu bác. Có gì mà bác bảo đã "lột" em nó chứ. Trước em cũng làm Kia,...

OS

Đời là bể khổ!
đây là trang tham khảo thôi. ID tạo miễn phí chứ có phải được phân quyền gì đâu bác. Có gì mà bác bảo đã "lột" em nó chứ. Trước em cũng làm Kia,...

Đấy là hồi trước cụ ợ, bây giờ thì không có như trước nữa rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên