Hyundai GDS 7/2014 thương mại và 2013

minhvinhl
Bình luận: 68Lượt xem: 19,423

minhvinhl

Tài xế O-H
khi có mấy cái code này, những ae trên diễn đàn là người trong hãng cũng có thể xử lý được, còn bằng không thì 1 tháng cài lại một lần.
cái này là do cụ chủ thớt mang từ dễn đàn nước ngoài về và cũng không có mấy code này nên không thấy comment support gì. tôi cũng xin mấy thằng tây mà nó không cho, đành chịu.
mà đồ mỹ toàn xe con, động cơ dung tích lớn thôi, ở việt nam it. nên cài để nghiên cứu thôi chứ cài nặng máy vì it dùng.
BÁC NÀO BÁO LỔI YÊU CẦU ĐĂNG NHẬP , PM MÌNH KHẮC PHỤC

xuandatam

Tài xế O-H

nvhoan

Tài xế O-H
trước khi đưa lên để anh em tải,mong chủ thớt nêu rõ bản updat ,bản thương mại,du lịch để anh em còn tải. mất mấy ngày tải bản thương mại về mà không cài được.

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
Như yêu cầu của các cụ, hum nay em xin mạn phép gửi đến các cụ 2 bản GDS của hyundai, bản 7/2014 có dung lượng 25.25Gb, Bản 2013 có dung lượng 12.44 Gb.

View attachment 30726

View attachment 30727

View attachment 30728

View attachment 30729

View attachment 30730

View attachment 30731
cụ ơi kiểm tra lại hộ em với em đã đổ xăng cho cả hai bản rôi.. sao tải về ko thấy gi cả thế.. link chết rồi phải ko cụ.. mấy cụ amin kiểm tra lại hộ em cái.. cảm ơn các cụ

phutran120

Tài xế O-H
X86 là win xp hả cụ hay là láptop em thấy phần mềm ô to toàn chạy xp và cùng lắm là win 7 32b vậy ko mua được láptop loại đời cao rùi
Đời cao rồi cài máy ảo chạy cũng tạm nhưng hơn rắc rồi tý hoặc kiếm máy dòng cũ là đc rồi, chip i5 hoặc i3 cũng đc, ram thì tầm 4gb, card dòng thấp cũng đc vì chủ yêu ko cài đc xp là do card màn hình ko cài đc driver. GDS thì win8 64 vẫn chạy bt. Cơ mà cài xp thì chuẩn nhất vì bọn Mer,BMW, ... update chậm lắm, nhiều cái toàn ''only winxp'' cơ =))

autocar

Tài xế O-H
Như yêu cầu của các cụ, hum nay em xin mạn phép gửi đến các cụ 2 bản GDS của hyundai, bản 7/2014 có dung lượng 25.25Gb, Bản 2013 có dung lượng 12.44 Gb.

View attachment 30726

View attachment 30727

View attachment 30728

View attachment 30729

View attachment 30730

View attachment 30731
bác cho mình hỏi cảu mình cài xong rồi mà để lâu quá nó bắt phải updat thì mình phải làm sao bác giúp mình với

huantrung

Tài xế O-H
View attachment 30995 chào các cụ, bàn gds của e, e đã cài tới bản update thương mại 3-2012, W-H-01-03, giờ e muốn update bản mới để cập nhật dữ liệu xe thì lên được bản nào ak, e có bản 04-2012 và 8-2013 nhưng khi cài thì báo lỗi,chọn Ok thì chướng trình, mấy cụ giúp e với[/Q
bản thương mại cài ở đâu vậy cụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên