Hyundai Lipero bị hỏng kim phun liên tục

hoangochoiktauto
Bình luận: 27Lượt xem: 4,065

hoangochoiktauto

Tài xế O-H
con này khoai quá các cụ ah.hôm bữa em nó bị chết kim số 4 e thay kim mới nổ ok ngon lành chạy dc mấy bữa lại chết tiếp kim số 2.con này e thay cho nó 2 dàn kim rồi bệnh vẫn như cũ. cái quan trọng là vì sao cứ chết kim liên tục vậy.các cụ có kinh nghiệm giúp em với.e điên với nó mất

cauutlaem

Tài xế O-H
con này khoai quá các cụ ah.hôm bữa em nó bị chết kim số 4 e thay kim mới nổ ok ngon lành chạy dc mấy bữa lại chết tiếp kim số 2.con này e thay cho nó 2 dàn kim rồi bệnh vẫn như cũ. cái quan trọng là vì sao cứ chết kim liên tục vậy.các cụ có kinh nghiệm giúp em với.e điên với nó mất
mình nghĩ kim của b chất lượng kém. nếu bị bơm cao áp hay lọc dầu kém chất lượng thì đi cả 4 luôn sao cứ chết từng kim như thế. mà kim này sửa chữa chạy ngon lành luôn. 700k 1 cây.

hoangochoiktauto

Tài xế O-H
mình nghĩ kim của b chất lượng kém. nếu bị bơm cao áp hay lọc dầu kém chất lượng thì đi cả 4 luôn sao cứ chết từng kim như thế. mà kim này sửa chữa chạy ngon lành luôn. 700k 1 cây.
kim mình phục hồi một lần.xong vẫn như cũ.mình mua luôn cả bộ kim mơi thay vào vẫn vậy mà.ko phải kim đâu các cụ

haihabn007

Tài xế O-H
cái này bác không cần phải mua kim mới bác mua một bộ van mới hàng ngon nhé lắp vào là ok.xe nhà mình cũng giống y hệt như nhà bác vậy

thangdan

Tài xế O-H
cụ vệ sinh lại hết hệ thống nguyên liệu chưa.em sợ dầu bẩn lên làm kẹt kim đóng kim không hết đc thì bị đái kim.không thì áp trên thanh rain cao quá không.cụ kiểm tra luôn dấu cam dấu cơ luôn sợ nhìu lúc sai dấu không phan trúng trời điểm nên áp buồn đốt nóng hơn nhanh phá kim cụ ạ.em chỉ góp ýt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên